Hạng F
4/1/08
8.301
111.998
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Em mới đi về。
Hướng từ Lương Định Của: Chỉ cấm đi thẳng qua ngã 4, không cấm rẽ phải, không cấm rẽ trái.

Em có clip nhưng làm biếng up. Các xe muốn qua Nguyễn Duy Trinh, Nguyễn Thị Định sẽ rẽ phải, đến Đống Văn Cống. Khi gần đến cầu GOT 2m bên lề phải có đường nhỏ để chui dưới gầm cầu vào khu Phúc Minh, quay sang cầu GOT 1.

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Em mới đi về。
Hướng từ Lương Định Của: Chỉ cấm đi thẳng qua ngã 4, không cấm rẽ phải, không cấm rẽ trái.

Em có clip nhưng làm biếng up. Các xe muốn qua Nguyễn Duy Trinh, Nguyễn Thị Định sẽ rẽ phải, đến Đống Văn Cống. Khi gần đến cầu GOT 2m bên lề phải có đường nhỏ để chui dưới gầm cầu vào khu Phúc Minh, quay sang cầu GOT 1.
Cấm xe 4B chạy thẳng và rẽ trái
Cấm xe 4B chạy thẳng và rẽ trái

em chụp hình bằng ĐT cùi bắp và ngược chiều nắng.hy vọng các bác đọc và nhìn thấy.chiều nay e thấy có 1 xe bị cạp nong

• Like
Reactions: litono
Hạng B2
4/5/09
152
62
28
Các bác cho em hỏi tí. Em đi từ Xa lộ Hà nội vào Mai Chí Thọ, tới ngã tư cắt Lương Đình Của thì có cấm quẹo trái vào Nguyễn Thị Định, rồi quẹo trái tiếp vào Nguyễn Duy Trinh để lên cao tốc hay không? (Tại Ngã tư Mai Chí Thọ, Lương Đình Của trước có đèn cho quẹo trái). Em tính 2/9 này đi Vũng Tầu mà không biết đường lên cao tốc qua lối này có gì thay đổi không. Cám ơn các bac nhiều.

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Các bác cho em hỏi tí. Em đi từ Xa lộ Hà nội vào Mai Chí Thọ, tới ngã tư cắt Lương Đình Của thì có cấm quẹo trái vào Nguyễn Thị Định, rồi quẹo trái tiếp vào Nguyễn Duy Trinh để lên cao tốc hay không? (Tại Ngã tư Mai Chí Thọ, Lương Đình Của trước có đèn cho quẹo trái). Em tính 2/9 này đi Vũng Tầu mà không biết đường lên cao tốc qua lối này có gì thay đổi không. Cám ơn các bac nhiều.
Bị cấm bác ạ.bác phải chạy tới rẽ trái vào đường Đồng văn Cống và đi theo đường Vành Đai lên cao tốc theo em nghĩ Bác nên đi theo lộ trình:Xa lộ Hà nội-Tây Hòa-Đỗ Xuân Hợp-Liên Phường-Cao tốc Thì thuận tiện hơn

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Nhà em gần chổ này, giờ thấy gắn bảng cấm 4B từa lưa ... Lúc trước 15 phút về tới nhà, giờ phải chạy lung tung ... rõ khổ.

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B2
19/11/12
263
36
28
Bình Thạnh, TPHCM
Chả hiểu mấy a gtcc đang làm gì? Lúc trước cho rẽ trai vào n thị định, đợi đèn lâu chút 90s cũng ko sao. Giờ cấm lung tung để làm gì????

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Cập nhật mới nhất là các biển cấm đã có hiệu lực rồi nhá các bác, sáng nay ngày 20/8 có rất nhiều xe 4B bị thổi vào. Cái điều em khó hiểu là tại sao vừa phân bổ lại biển báo mới trên các ngã tư, CSGT lại ko sắp xếp người tại các ngã 4, giao lộ để giải thích hoặc điều hướng cho 4B mà lại dồn cho các bạn TNXP, đứng giơ gậy chỉ trỏ ... còn một mớ CSGT hoặc xxx gì đó. ... thì lại đứng ngay chổ khuất ( Chổ công trường vừa được che lại để sửa đường lún ) để lùa 4B đã lỡ vượt qua giao lộ LĐC - VVK. Có ai hôm nay đã đi đường tránh từ LĐC về NDT mới thấy cảnh vật vả .... lỡ đi sai 1 ly là đi xa mút chỉ luôn ... Oải thặc.

Hạng B2
20/8/15
308
185
43
69
Không được đâu bạn, Dưới chân cầu Giồng Ông Tố có biển cấm ô tô quẹo trái hướng NDT từ 8:00 - 22:00 (Không nhớ rõ thời gian cấm quẹo trái).

Hạng B2
15/12/14
364
212
43
34
Đường như mạng nhện ,phân luồng nu như lợn , XXX lập đàn để cướp như quân Nguyên .