Hạng B2
11/11/11
162
305
63
bữa xuống cresent mall thấy trưng e này.
ko dc long lanh như hình các bác ạ.
e muốn thử cốp thử đèn. mà e sale báo là xe hết bình.
thế nên ko dc chiêm ngưỡng nhan sắc e í 100%

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Em thấy ko nên so sánh doanh số như với xe khác làm gì, nếu so doanh số thì bmw với merc tại VN doanh số thấp lắm ah. Vấn đề chúng ta nên nhìn tích cực là VN ta có nhiều lựa chọn với phân khúc hạng D. Trước hết chúng ta hãy là khách hàng thông minh, nếu muốn an toàn thì xe châu âu nhưng mẫu mã giờ rất đẹp, còn bán có giá thì xe Nhật nhưng an toàn thì hên xui. Phải xác định như vậy để tránh lăn tăn cãi lộn nếu ko cứ nói hoài về cái chuyện xe toyota tốt xe châu âu thì mất giá thì mất thời gian lắm. Còn riêng em thấy xe này đẹp và chất lượng, tinh tế. Nói chung xe Pháp đã thay đổi rất nhiều để tiếp cận khách hàng khó tính nhất. Talisman 5 cửa đẹp lắm ah https://m.youtube.com/watch?v=oVNQ89gxgzs.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: wuynhzu
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
bữa xuống cresent mall thấy trưng e này.
ko dc long lanh như hình các bác ạ.
e muốn thử cốp thử đèn. mà e sale báo là xe hết bình.
thế nên ko dc chiêm ngưỡng nhan sắc e í 100%
bác bị nhầm con latitude rồi :D
talisman vừa đem ra ngày hôm nay, 2 tuần nay sau khi thông quan nó được giấu kín trong hầm của hãng :D

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng D
28/10/12
1.516
1.439
113
:3dcuoigif: em Rầy Nâu này mà giá lăn bánh được tầm 800 đến 900tr thì ô ke sẽ có doanh số ngay. Còn nếu ảo tưởng sức mạnh vẫn giữ giá trên 1 tỏi, thì nên ra đồng phá lúa đi
bác ở dưới mới lên à?

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27
Em thấy ko nên so sánh doanh số như với xe khác làm gì, nếu so doanh số thì bmw với merc tại VN doanh số thấp lắm ah. Vấn đề chúng ta nên nhìn tích cực là VN ta có nhiều lựa chọn với phân khúc hạng D. Trước hết chúng ta hãy là khách hàng thông minh, nếu muốn an toàn thì xe châu âu nhưng mẫu mã giờ rất đẹp, còn bán có giá thì xe Nhật nhưng an toàn thì hên xui. Phải xác định như vậy để tránh lăn tăn cãi lộn nếu ko cứ nói hoài về cái chuyện xe toyota tốt xe châu âu thì mất giá thì mất thời gian lắm. Còn riêng em thấy xe này đẹp và chất lượng, tinh tế. Nói chung xe Pháp đã thay đổi rất nhiều để tiếp cận khách hàng khó tính nhất. Talisman 5 cửa đẹp lắm ah https://m.youtube.com/watch?v=oVNQ89gxgzs.
Mua thì đc, bán lỗ cũng đc, quan trọng là đi 3 năm chán bán có ai mua ko ??? Hay rao bán 8 tháng có ng mua mừng quá cúng heo vịt tá lả

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Mua thì đc, bán lỗ cũng đc, quan trọng là đi 3 năm chán bán có ai mua ko ??? Hay rao bán 8 tháng có ng mua mừng quá cúng heo vịt tá lả
Lại tiêu cực nữa rồi, xác định mua hay bán? Nói như bác RR hay Bent chán ai mua? Xe hơi ko phải xe rác bác à. Sao lại ko có người mua được. Mua hết à. Thích thì chơi thôi, khi nào bán tính sau.

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27
Lại tiêu cực nữa rồi, xác định mua hay bán? Nói như bác RR hay Bent chán ai mua? Xe hơi ko phải xe rác bác à. Sao lại ko có người mua được. Mua hết à. Thích thì chơi thôi, khi nào bán tính sau.
Rôn Roi Bentley đi ngoài đường còn nhiều hơn con Latitude hay Taliban này, thực tế đi, nhiều anh trên nay hô hoán kinh lắm, nhưng khi cầm 1 tỷ âm thầm ra showroom lại xuống tay Camry ngay