Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bác cáo các bác là tin vui đã về cũng đúng lúc bác tư lệnh S.O.S vừa về đến SG và sẵn sàng ra tay nghĩa hiệp hỗ trợ mức cao nhất để tìm tông tích các cháu bỏ nhà...
H tui vừa nhận tin báo từ cha cháu Phụng nôi dung như sau:
"E la ba be phung.e tim đc chau roi hoi khuya roi,chau ơ Di An Binh Duong.e cam ơn ae rat nhieu đa giup đơ trong thơi gian qua."
Hồi nãy tui đã gọi bác D (Ha Sonata) tính báo tin mừng... nhưng bác D bận , tý sau bác D gọi lại và ... chúc mừng...!
Thưa các bác! Vậy là cháu Phụng sau mấy ngày nếm trải sự sống xa lạ khổ cực và buồn nhớ gia đình cháu đã tự giác tách nhóm đón xe về nhà bà con ở SG và thông báo cho cha lên SG đón cháu về. Tiếp sau đó thì các cháu còn lại cũng đã đi taxi về lại xứ dừa BT thân yêu rồi. Đây là một kết cục vui-tốt cho các gia đình may mắn... Xin chúc mừng tất cả và xin gửi đến toàn thể ace diễn đàn OS đặc biệt là cac bác Ha Sonata, Ruado... lời cảm tạ chân thành nhé...! Chúc cả nhà mình ngày chủ nhật tươi hồng nha các bác!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
3/6/11
41
33
18
Xin Chúc Mừng Anh Bằng và Gia Đình.

Xin Trân Trọng Lòng Tốt và Nhiệt Tâm trong việc hổ trợ người gặp nạn của Bác Hcivic, Bác ruado, Anh Hà cùng nhiều Anh Chị Em khác trên Diển Đàn OS.

Xin Kính Chào.

Hạng C
28/8/14
530
198
43
35
chúc mừng các em ấy đã trưởng thành .mong mấy e đó đừng bị bố mẹ đánh đập sau những ngày nếm trải mùi vị đắng cay của cuộc đời

Hạng C
20/3/14
642
703
93
Xin chúc mừng cùng các gia đình. Mong rằng qua lần này các cháu trưởng thành hơn.

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng B2
20/7/12
439
49
28
Xin chúc mừng gia đình các em !
Hy vọng qua bài học này, các em nhận ra đúng sai, ngày càng học giỏi và thành tài !
Thân !

• Like
Reactions: Hcivic