Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Hi Bác. giờ này bác chưa ngủ àh. Con trai em cũng = tuổi cháu Phụng, nên em rất đồng cảm với gia đình cháu.

chua bác toi e dạo 1 dòng phố r moi ngủ ạ hjhj. cung lo lắm bac, k phai con chau nhung nghĩ ban than minh lớn thề này còn bi gạt bị lừa huốn chi tụi nhóc mói có m ười mấy tuổi.hóng tói khi tim dc cháu nó mói nhẹ lòng
Gia đình cháu Phụng vẫn đắm chìm nặng nề trong sự đợi chờ tin mới...
Thông tin mới do bạn tui chia sẻ thì thế này các bác ah:
[BCOLOR=#ffffff]E là Chuongbt, e vừa hỏi thăm cha cháu Phụng biết tin là 5 cháu này hiện đã liên lạc với gia đình ( đã mở dt ), nhưng không nói chỗ ở chính xác, hôm nay gi đình cháu Phụng đã tìm nát nơi cháu nói đang ở, còn các cháu kia cũng nói với gia đình chổ ở lung tung. Theo e nghĩ:[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff] 1. Nơi có thể cho con nít thuê trọ chắc chỉ có ở Sg và nếu có đi làm thì chắc cũng chỉ có sg mới sử dụng trẻ e không rỏ nguồn gốc.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff] 2.Thời điểm này các cháu muốn quay về, nhưng sợ gia đình ( dễ bị dụ dỗ nhất vì chắc đã hết tiền )[/BCOLOR]
[BCOLOR=#3366ff][BCOLOR=#ffffff] Việc định vị các cháu qua dt ngoài tầm tay bạn e vì đã đến CA và Bưu điện nhưng họ không giúp vì có quy tắc gì gì đó. Họ không chịu giúp thì em nhờ ... mong Bác nào có khả năng giúp đỡ để tìm được các cháu về càng sớm càng tốt.[/BCOLOR] [/BCOLOR]

Chân thành cảm ơn bác Ruado, Previa.new cùng các bác đã quan tâm ...!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kien_viet thai
Hạng C
28/12/09
508
83
28
E nghĩ vụ này tiến triển có vẻ tốt. Đã liên lạc với gđ thì có nghĩa các cháu đã nếm được tí mùi của cuộc sống bên ngoài gđ. Bác nào có quen nhà đài chắc tìm dễ hơn

• Like
Reactions: Hcivic
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.788
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Gia đình cháu Phụng vẫn đắm chìm nặng nề trong sự đợi chờ tin mới...
Thông tin mới do bạn tui chia sẻ thì thế này các bác ah:
[BCOLOR=#ffffff]E là Chuongbt, e vừa hỏi thăm cha cháu Phụng biết tin là 5 cháu này hiện đã liên lạc với gia đình ( đã mở dt ), nhưng không nói chỗ ở chính xác, hôm nay gi đình cháu Phụng đã tìm nát nơi cháu nói đang ở, còn các cháu kia cũng nói với gia đình chổ ở lung tung. Theo e nghĩ:[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff] 1. Nơi có thể cho con nít thuê trọ chắc chỉ có ở Sg và nếu có đi làm thì chắc cũng chỉ có sg mới sử dụng trẻ e không rỏ nguồn gốc.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff] 2.Thời điểm này các cháu muốn quay về, nhưng sợ gia đình ( dễ bị dụ dỗ nhất vì chắc đã hết tiền )[/BCOLOR]
[BCOLOR=#3366ff][BCOLOR=#ffffff] Việc định vị các cháu qua dt ngoài tầm tay bạn e vì đã đến CA và Bưu điện nhưng họ không giúp vì có quy tắc gì gì đó. Họ không chịu giúp thì em nhờ ... mong Bác nào có khả năng giúp đỡ để tìm được các cháu về càng sớm càng tốt.[/BCOLOR] [/BCOLOR]

Chân thành cảm ơn bác Ruado, Previa.new cùng các bác đã quan tâm ...!
Bác gọi đt cho em được không? 090 387 3663 em đã về Sg.

• Like
Reactions: Hcivic and synvn