Hạng C
20/3/14
642
703
93
OK Bác. Em sẻ nhờ các anh em có lên Zing play lưu ý. Khi nào thấy Cháu Online thì tìm cách hỏi thăm xem cháu đang ở đâu rồi báo cho gia đình biết.
Nảy giờ nhờ mấy đứa em chat hỏi thăm mà chưa được. Cháu Phụng Offline rồi.

Hạng C
31/7/14
832
789
93
OK Bác. Em sẻ nhờ các anh em có lên Zing play lưu ý. Khi nào thấy Cháu Online thì tìm cách hỏi thăm xem cháu đang ở đâu rồi báo cho gia đình biết.
Nảy giờ nhờ mấy đứa em chat hỏi thăm mà chưa được. Cháu Phụng Offline rồi.
cai nay phai can nghiep vu k bac k may la cong suc đổ song đổ biển ah

• Like
Reactions: Hcivic and ruado
Tập Lái
5/8/14
43
15
18
Tuổi này thường online trên Facebook, wechat. Dò thử từ nguồn này thử xem bác.

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng C
31/7/14
832
789
93
Có lẽ nào cháu Phụng thấy "động" rồi né tránh không ta?!
Hy vọng là tới giờ đói bụng, cháu đi ăn... lát về online tiếp...
mmong the di bác chu e ma bit nua thi khó kiếm lắm ah nha

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Hiện tại cha cháu Phụng và gia đình rất bối rối và lo lắng nhưng cũng có nhận định:
...nếu cháu vẫn còn sử dụng đt để lên face được có nghĩa là cháu không bị khống chế, mừng quá các bác ạ...!
Cảm ơn các bác đã xem tin và up dùm nhé! :3dup:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kien_viet thai
Hạng B2
27/1/13
117
100
93
Việc này em không có ý kiến. Sẽ úp lên face giúp bác. Nhưng em có 1 câu chuyện:
Bà chị bạn có một đứa con gái năm lớp 11 nó bỏ nhà ra đi theo bạn trai. Cũng ôm theo vàng vòng tiền bạc. Bà chị không thèm đi tìm luôn. Hai tháng sau tự lết thân tàn ma dại về. Bà chị chỉ nói lạnh lùng một câu: Tự ý ra đi muốn vào thì quỳ xuống mà đi đầu gối mà vào. Kể từ đó nó học hành giỏi ra, không chơi bời, biết giúp mẹ làm lụng. Bg bả cho nó đi du học và mới lấy chồng bên Mỹ. Bả bảo, có tìm thì bắt được cái xác nó về mà thôi. Chỉ khi nó hết tiền thò đời sẽ dạy cho nó biết thế nào là tình thân và cuối cùng ai sẽ là người lo cho nó chén cơm manh áo trên cõi đời này. Nếu năn nỉ hoặc bắt nó về nó sẽ càng hư ra. Khôn nhờ dại chịu và coi như baif học đó sẽ làm nó trưởng thành hơn.