Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cần giúp SOS !!!

Tập Lái
20/5/14
6
0
1
[BCOLOR=#ffffff]-Xin chào các a !![/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]-Tình hình là e đang rất bùn k thể tả đc , chuyện là e đang sử dụng A4 2013 , sau khi sử dụng hơn 1 năm e mún make up cho chiếc xe yêu dấu của e. Do điều kiện k cho phép ( nhà e ở xa trung tâm TPHCM ) , nên e mới dại dột mang xe đến 1 tiệm rửa xe gần nhà nhờ họ đánh bóng. Sau 1 ngày chờ đợi thì e nhận lại xe . Hỡi ơi !! Hic !! Xe của e chẳng những k bóng như mới mà còn cũ đi rất nhìu, nếu nhìn nghiên theo ánh sáng sẽ thấy nuớc sơn bị sờn rất nặng , hic !! e có hỏi chủ tiệm là các công đoạn đánh bóng như thế nào mà làm cho xe của e như thế , thì họ nói là rửa sạch xong dùng cana đánh với máy lông cừu xong giao xe . Bjo e mún khóc thhểật to thật to !![/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]-Hôm nay e xin nhờ các a trong diễn đàn tư vấn và giúp đỡ , bjo e phải làm gì để phục hồi lại màu sơn ( xe của e màu đỏ tuơi ) , nếu có thể cho e xin địa chỉ 1 số gara uy tính để e có thể tìm lại niềm vui , hic!! [/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]-Xin chân thành cám ơn các a !! Xin mod duyệt bài, nếu e có post sai box mong mod bỏ qua vì e chưa lên diễn đàn bao giờ, Cám ơn mod rất nhìu!![/BCOLOR]

Tập Lái
20/5/14
6
0
1
K ai giúp e àh !! Hic.....
Cho e xin địa chỉ tiệm nào chuyên đánh bóng xe ở khu vực Q5 với

Hạng D
19/10/09
4.736
14.303
113
Tel : 0949999684 .
Mợ đem qua bên em đánh thử 1 chổ nào đó như nắp caboo lấy lại màu sơn được không rồi tính.Đánh bass cana thì bó tay,phải có nhiều loại bass chuyên biệt và đánh bằng nhiều loại xốp nhám mịn khác nhau mợ nhé mới bóng được.
Mợ yên tâm,xe không sao đâu em nghĩ đánh bóng lại là ok thôi.Nếu không được mới sơn lại.

Tập Lái
20/5/14
6
0
1
Mợ đem qua bên em đánh thử 1 chổ nào đó như nắp caboo lấy lại màu sơn được không rồi tính.Đánh bass cana thì bó tay,phải có nhiều loại bass chuyên biệt và đánh bằng nhiều loại xốp nhám mịn khác nhau mợ nhé mới bóng được.
Mợ yên tâm,xe không sao đâu em nghĩ đánh bóng lại là ok thôi.Nếu không được mới sơn lại.
Cho e xin địa chỉ tiệm mình , e cám ơn nhìu nha !!

Hạng B2
3/7/13
118
15
18
bên đây chỉ là bôi cana lên xe rồi oánh pass lại thôi thím nhá , tình trạng xe thím như thế nào cũng chưa biết pass xong nó có lên không, nói chung bên gara này làm cũng được.. 3/2 với thành thái đi vào gặp ngã 3 bên tay trsi đầu tiên thì rec vào chạy chút xíu là có nguyên cái xưởng to to bên trái đối diện cái trường học cấp 1 .

[BCOLOR=#ffffff]
Garage Safomec - 7/1 Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Tp.HCM
[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]
ĐT: 08. 38 655 609 - FAX: 08. 38 645 973
[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]
Website:
[/BCOLOR][BCOLOR=#ffffff]
www.garasafomec.com
[/BCOLOR]