Hạng D
30/3/11
1.164
5
38
44
Cà Mau, Cần Thơ
ngidinh nói:
bác chủ điện báo cho ban quản lý đường ct rồi họ trả lời sao với bác vậy? có đi điều tra liền không chứ để lâu ảnh hưởng tới tâm lý của lái xe khi qua đoạn này.
Họ biết ngay địa điểm bác ơi, còn họ có đi liền hay không thì mình không nắm

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
vietlinhag nói:
Ý thức những đứa trẻ này quá kém, chỉ vì thú vui (điên khùng) mà có thể gây nguy hiểm tính mạng của người tham gia giao thông. Em đề nghị các xxx bắn tốc độ (giống sniper) gần đó...bắt hết bọn trẻ này...hihihi

Chỉ sợ ít bửa có thằng điên nào đó bị chọi đá xách súng ra bắn đám nhóc này nữa thôi. Lỗi không thuộc về tụi nó, lỗi thuộc về cha mẹ và xã hội bác à ...

Tập Lái
17/3/13
39
0
8
Tây Ninh
Chắc phải đề nghị lập chốt tại các đầu cầu cắt ngang đường cao tốc, thường xuyên tuần tra và không cho tụ tập trên cầu mới được.
Thường em đi buổi tối cũng hay thấy các cặp nam nữ dừng xe ngồi hóng mát tâm sự trên đấy, lúc thương nhau thì không có gì, lúc giận nhau buồn quá mà nhảy xuống thì tiêu.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.225
113
Đề nghị Quản lý đường cao tốc bắt mấy đứa này học tư tưởng HCM ngay và luôn.

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55
the kid nói:
Đề nghị Quản lý đường cao tốc bắt mấy đứa này học tư tưởng HCM ngay và luôn.

học thêm chủ nghĩa Mác nữa cho đủ bộ bác ạ :)

Hạng D
12/7/10
1.191
4
38
Tụi này ở đồng đi xe trâu nên khi thấy xe hơi tò mò ko biết cái gì nên xách đá chọi đó mà, e đi về Huyện lâu lâu mấy đức nhỏ học sinh đi bên đường thấy xe mình chạy tới hốt đá bên đường chọi ầm ầm, mịa tụi nó ko lẽ xuống bợp tai nó chứ nhưng nghĩ lại nó đã như vậy rồi thì ba mẹ nó chắc ghê hơn nên thui đành nhịn cho qua về báo anh bảo hiểm cho lành