Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Bác ơi con này ko có rèm che nắng hàng ghế sau đâu, bác nhàm nó với Santa Fe và Sonata rồi :D

e cảm ơn bác rất nhiều, edited :D

Chiếc này là bản thường à bác. Màu trắng này nó lạ, trong mát hay nhìn xa là xám bạc, ra sáng là trắng tinh. Mua màu này đi lời lắm, 1 chiếc xe mà có 2 màu :D

full đó bác, bản thường projector đơn chứ ko đc kép như e này, còn vụ màu bác nói thì đúng là độc hại thiệt luôn đó h e cũng mới thấy, nhưng đợt này đổi rồi bác, trắng ra trắng sứ, còn bạc ra bạc ngọc trai rõ ràng, chứ ko có ảo dịu như đợt xe bác vừa rồi đâu, thành ra vô tình mấy em đợt đó giống như là phiên bản limited vại kkkk :D

• Like
Reactions: canhtantm
Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
e cảm ơn bác rất nhiều, edited :D

full đó bác, bản thường projector đơn chứ ko đc kép như e này, còn vụ màu bác nói thì đúng là độc hại thiệt luôn đó h e cũng mới thấy, nhưng đợt này đổi rồi bác, trắng ra trắng sứ, còn bạc ra bạc ngọc trai rõ ràng, chứ ko có ảo dịu như đợt xe bác vừa rồi đâu, thành ra vô tình mấy em đợt đó giống như là phiên bản limited vại kkkk :D
Vậy em hên mua dc đợt đầu màu trắng diệu kì hahaha :D

• Like
Reactions: hoangtan1312
Tập Lái
19/11/15
3
3
3
38
Cho e xin giá lăn bánh 2 bản em tucson 2016 với. Cuối năm thấy mấy hãng sale mạnh quá. Dự mà có giá tốt sẽ đưa e nó về dinh ngay, hehe

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Cho e xin giá lăn bánh 2 bản em tucson 2016 với. Cuối năm thấy mấy hãng sale mạnh quá. Dự mà có giá tốt sẽ đưa e nó về dinh ngay, hehe
Bác check ib giúp e nhé, thank bác nhiều lắm