Hạng B2
2/8/12
455
45
28
Nản dữ vậy ta? giảm đột ngột thế có chết người không cơ chứ.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
E đôi lúc cũng đi Phan Thiết ráng căng mắt ra mà nhìn bảng tốc độ. Nhưng có nhiều đoạn có bảng giới hạn nhưng chạy như rùa để canh bảng bỏ hạn chế mãi vẫn kg thấy. Chỉ thấy xe khác chớp đèn xin qua e vù vù nên e cũng làm liều đua luôn. Lên lại 80km/h mà trong lòng thấp thỏm kg biết đoạn này cho chạy tốc độ thế nào. Các Bác sẽ xử lý thế nào trong trường hợp như em?

Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
các bác thông cảm cho anh em bên GT đi...để được bố trí lịch công tác ở khu vực Đồng Nai, nhất là ở trạm 2 thì các chú ấy phải bỏ phong bì gần 100 chai lên cấp trên sắp xếp lịch công tác.... nên phải gài nhiều bẫy để có tiền nuôi thân, xe moto, bồ nhí và cuối cùng là vợ hoac gia dinh...hihihihi....;)

Hạng B2
19/3/13
155
25
18
10
đồng nai
badboy882004 nói:
Có lẽ hết kèo thơm rồi nên xxx DN làm thêm bẫy mới. Cắm bảng 40 khi gần tới trạm dừng chân Đại Phú (từ Long khánh đi khoảng hơn 10km thì gặp bên tay trái) trong khi đoan này trước giờ cho chạy 80. Bản 40 và hết 40 chỉ cách nhau hơn 100m. Bác nào quen đường qua đoạn này ko để ý chắc chắn bị bắn nha (lố 40km/h bị phạt rất nặng đó). Hôm qua em đi thì xxx đứng cả 2 chiều đi và về luôn. Lúc đi cũng may e phát hiện kịp nên đạp thắng chúi mũi luôn. Vừa qua hết bảng thi thấy xxx đang bắt vài xe du lịch. Ae cẩn thận nha!!!
em la dan long khanh,thuong xuyen qua doan nay,khong tu nhien ma GTCC cam bien nay dau cac bac,doan day co tram tron betong va tru so cua tong cong ty 319 bo quoc phong dang thuc hien du an nang cap QL1,nen xe ben ra vao thuong xuyen nen bac chanh moi cam bang 40.xxx loi dung deu nay de duc nuoc beo co,cac bac qua day dac biet can than.

• Like
Reactions: Ha Sonata
Hạng C
29/9/11
535
596
93
39
teo1035 nói:
badboy882004 nói:
Có lẽ hết kèo thơm rồi nên xxx DN làm thêm bẫy mới. Cắm bảng 40 khi gần tới trạm dừng chân Đại Phú (từ Long khánh đi khoảng hơn 10km thì gặp bên tay trái) trong khi đoan này trước giờ cho chạy 80. Bản 40 và hết 40 chỉ cách nhau hơn 100m. Bác nào quen đường qua đoạn này ko để ý chắc chắn bị bắn nha (lố 40km/h bị phạt rất nặng đó). Hôm qua em đi thì xxx đứng cả 2 chiều đi và về luôn. Lúc đi cũng may e phát hiện kịp nên đạp thắng chúi mũi luôn. Vừa qua hết bảng thi thấy xxx đang bắt vài xe du lịch. Ae cẩn thận nha!!!
em la dan long khanh,thuong xuyen qua doan nay,khong tu nhien ma GTCC cam bien nay dau cac bac,doan day co tram tron betong va tru so cua tong cong ty 319 bo quoc phong dang thuc hien du an nang cap QL1,nen xe ben ra vao thuong xuyen nen bac chanh moi cam bang 40.xxx loi dung deu nay de duc nuoc beo co,cac bac qua day dac biet can than.

Đoạn bác nói thì e biết, khúc đó vừa qua ngã ba dầu giây. Còn bảng này khác, qua khỏi long khánh lận. Đường thẳng tắp đang 80 mà xuong luôn 40 thì đúng là mất dạy. Lúc e đi vừa vượt chiếc giường nằm là thấy nó làm e thắng nhỏng đít luôn cũng may ko bị hun đít.

Hạng B2
19/3/13
155
25
18
10
đồng nai
badboy882004 nói:
teo1035 nói:
badboy882004 nói:

Đoạn bác nói thì e biết, khúc đó vừa qua ngã ba dầu giây. Còn bảng này khác, qua khỏi long khánh lận. Đường thẳng tắp đang 80 mà xuong luôn 40 thì đúng là mất dạy. Lúc e đi vừa vượt chiếc giường nằm là thấy nó làm e thắng nhỏng đít luôn cũng may ko bị hun đít.
doan dau giay la du an cao toc,doan nay la du an nag cap quoc lo1 bac a.ngay xa xuan phu,xuan loc,dong nai,gan tram dung chan va cay xang ong don 1

• Like
Reactions: Ha Sonata
M.U
Hạng C
17/12/10
856
14
18
46
Đúng là có BB nhưng không thấy xxx, đi ngang kv này tầm 19:00...
Dù sao cẩn trọng vẫn hơn mất tiền phạt vì bẫy !!!

Tập Lái
2/9/13
22
1
3
46
em mới đi Đức Linh, Bình Thuận về, đi đường trong ra QL ngay Lonh Khánh nên ko dính chưởng.
Mà mấy cái biển này do GTCC cắm mà mấy bác ko phải xxx đâu.