Hạng B2
1/6/14
271
257
63
41
đọc thông tin, thấy khó chịu quá lên dk thành viên để giải thích lun
Gần đó có 1 chỗ trạm công trình( Ban quản lý công trình xây Quốc Lộ 1A từ Phan thiết vào Đồng Nai) xe ra vào liên tục, gần Đại phú đó, nên mới gắn bảng, nói chung là khi nào hứng thì gắn bảng, ko thì cất bảng, chẳng bít đường đâu mà lần. Mình dân gần đó cũng bị chụp, 50/40 phạt 750k, nhưng do năn nỉ với lại chắc thấy giấy tờ dân gần đó nên du di cho vi phạm o bấm đèn xi nhan sang lề, phạt 350k đỡ tốn.

• Like
Reactions: dmxxx
Tập Lái
14/2/14
6
1
3
Cái này trên đường về quê em ở Đức Linh (Bình Thuận). Em ở Sài Gòn về thì thường đi đường trong (Nguyễn Văn Bé - TX Long Khánh) và ra ở Thị trấn Gia Ray ngay khúc đường ray xe lửa, khi lên thì ngược lại nên không qua khúc này. Xe em về thường chở cả gia đình và F1 nên em đi đường trong cho nó mát và cũng gần hơn được một chút. Rất cám ơn thông tin bác chủ. Em update.

Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
Chỗ này là cái ...LÒ BÁNH MÌ của xxx Đồng nai nhé các Bác ! 4b thì bắn tốc độ, 2b thì xử lỗi chay sai lane.

Tập Lái
17/12/13
46
13
8
Cái này trên đường về quê em ở Đức Linh (Bình Thuận). Em ở Sài Gòn về thì thường đi đường trong (Nguyễn Văn Bé - TX Long Khánh) và ra ở Thị trấn Gia Ray ngay khúc đường ray xe lửa, khi lên thì ngược lại nên không qua khúc này. Xe em về thường chở cả gia đình và F1 nên em đi đường trong cho nó mát và cũng gần hơn được một chút. Rất cám ơn thông tin bác chủ. Em update.
Em cũng hay đưa vợ và f1 về quê vợ ở TP Phan Thiết. Em bị dính 1 lần BB 50 đoạn gần đến ngã 3 46. Cám ơn bác chủ đã cảnh báo.
@ Bác "Vietnamonwheels chỉ em đường đi Nguyễn Văn Bé với.