Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Cái này chưa chắc đâu a, tôi cho sđt là để mấy a chọn được phòng ưng ý trước mấy ngafy luôn. Còn nếu a nói có tiền ko cần sđt của tôi thì chưa chắc à, hết phòng thì a có đủ tiền mua cái resort này đi nữa thì a vẫn ko có phòng để mà ăn nằm đâu nhé.
A cũng đừng lôi Bill Gate vào đây, ổng mà tiết kiệm thì căn nhà của ổng đã ko lọt top những căn nhà đắt nhất hành tinh rồi, còn mấy cái trò từ thiện đó chỉ là tiền lẻ của ổng lâu lâu quăng ra cho đám dân đen thôi a à. Người làm ra tiền bằng chính sức mình thì có quyền hưởng thụ, nói ra sợ mất lòng mấy a chớ nếu đích thân tôi tiếp khách mà ai bước chân vô resort 5* mà mặt cả giá thì xin lỗi tôi kêu guard đuổi ngay ko tiếp. Tôi chấp nhận mất vài ông khách ki bo để giữ chất lượng dịch vụ xứng tầm của nó, chớ nếu tôi giảm giá cho các a thì mấy khách kia cũng hùa theo đòi giảm giá thế là vô hình chung tôi tự giết đi hình ảnh thương hiệu đẳng cấp của tôi à?
Vài lời chia sẻ cùng các a, có gì ko phải mong các a lượng thứ.
Có quá nhiều cái không phải khi bác phát biểu với tư cách là người cung cấp dịch vụ cho khách hàng. Thôi thì theo yêu cầu của bác em lượng thứ cho bác :( và cũng đang thắc mắc liệu bác có phải là người phát ngôn cho Hồ Tràm Grand Strip hay không...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Cam on bac chu nhe. dep luon cai loai day. di cho ma dem phien phuc thi dep. tinh tinh em thi nong! bac chieu dung gioi day. chu an noi lao ngay tu piscine la chet voi em roi. con cai bien ban chac dem quang vao mat thang dai dien khach san luon qua. tay chay loai nay la vua roi.

• Like
Reactions: minhduy
Hạng B2
11/9/14
204
146
43
Có quá nhiều cái không phải khi bác phát biểu với tư cách là người cung cấp dịch vụ cho khách hàng. Thôi thì theo yêu cầu của bác em lượng thứ cho bác :( và cũng đang thắc mắc liệu bác có phải là người phát ngôn cho Hồ Tràm Grand Strip hay không...
Là người phát ngôn thì ko ai phát ngôn như vậy!

• Like
Reactions: friendship
Trùm Cô
27/11/07
854
46.900
93
Thêm vào danh sách blacklist. Bác chủ nên vào trang agoda và trip adviser comment cho bọn này chết luôn. Bây giờ sức mạnh internet dữ lắm. Em mà đi nơi nào là tìm hiểu kỹ mới đi.

Em đã poste comment trên tripadvisor. Cám ơn ý kiến của bác.

Hạng B2
2/2/12
272
79
28
Chắc thấy bác cương quá nên mấy em ở Resort mới làm khó bác đó, 2-9 vừa rồi em cung ở đây và gia đình em cung đi y như bác nhưng tắm gội vô tư chẳng thấy ai nói gì,

Hạng B2
21/9/04
442
200
43
41
Xuống hồ Tràm mà mấy a ko ghé Grand Strip của tôi là sao?, xuống đó thì 1 mấy a gọi cho thằng lễ tân dùm tôi: 84 64 378 8888
Còn ko thì gọi thằng này tên Quang, tôi hay kêu nó phục vụ khách VIP dùm tôi: 01663005472.
Bácđã nói vậy thì sau này em cũng mạnh dạn ghé GS rồi :)

Hạng B1
30/6/13
72
11
8
30
Nhà e ở Carmelina 2 lần rồi ạ. Lần đầu dịp ngay sát Tết âm nên vắng hơn chùa bà đanh, chả có mấy khách (hình như đc 4 phòng, em đếm lúc ăn sáng hôm sau) nên đc vào phòng ngay. Nhưng nhân viên phục vụ ăn sáng dở lắm, toàn túm năm tụm ba buôn bán chả quan tâm gì tới khách.

Lần thứ 2 là 30/4 thì đi đông hơn, do phòng full nên đặt phòng giường bự ra giường nhỏ xíu. Chấp nhận vì hoàn cảnh. Nước nóng lạnh rất kém, em công nhận.

Nhưng hôm đó nhà em có quên 1 món đồ để ngay trong phòng, lúc kiểm phòng vào thì nhà e cũng ra, sực nhớ chạy lại trong vòng vài phút đã bốc hơi. Hỏi ai cũng lắc đầu???
Lúc check in con chủ resort ra chào và cám ơn tận tình. Nhà em đến cũng ko sớm lắm và về cũng đúng tầm nên gặp vấn đề gì. Cái vụ ko cho tắm ngay thì hơi kỳ thật vì đa phần các nơi khác họ rất thoải mái. Nhưng thực sự nhà e cũng ko quan tâm lắm tới vụ này vì nhà e đi biển chủ yếu ngắm cảnh, chứ ở khu dân cư nhà e có cái bể bơi to đoành, đẹp và sạch hơn resort này ạ :D

• Like
Reactions: privet2015
Hạng B2
1/7/11
127
16
18
Gia đình em vừa đi trong tháng 05/2014, thật sự mà nói resort này chán từ cung cách phục phụ chậm chạp cho đến tiện nghi. Đặc biệt là cái nhà hàng mái lắp kính nóng như lửa. hồ bơi bé xíu. tóm lại ko đáng giá trị 4 sao

Status
Không mở trả lời sau này.