Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Cái này mới à, em hay vá ở đây, thấy làm ăn cũng đàng hoàng lắm mà. Bác chủ và bà xã hay ngồi ngay trước cửa để coi thợ làm. Hay là em hay vá buổi tối nên mới có người coi? Mà em nghĩ không phải là chủ ý của cửa hàng đâu. Chắc tay thợ nào đó làm liều.

• Like
Reactions: skidaero
Hạng B2
24/8/13
290
468
63
Hư Vô
Bác chủ có thể đến tiệm vá quen để tháo vỏ ra kiểm tra số lỗ đã vá trên vỏ hiện nay để xác định có đúng vỏ đã bị tráo ko ( vì nếu vỏ của bác chủ thì bác có thể nhớ số lỗ đã vá và có 1 lỗ mới vá )
Không cần đâu Bác, xe em mua về bánh còn zin cả bánh sơcua...tất cả đều made in Thailand..tự dưng cái bánh kia nó cũ hơn và made in Japan thì Bác nghĩ sao?

• Like
Reactions: Kimnguu
Hạng B2
24/8/13
290
468
63
Hư Vô
Cái này mới à, em hay vá ở đây, thấy làm ăn cũng đàng hoàng lắm mà. Bác chủ và bà xã hay ngồi ngay trước cửa để coi thợ làm. Hay là em hay vá buổi tối nên mới có người coi? Mà em nghĩ không phải là chủ ý của cửa hàng đâu. Chắc tay thợ nào đó làm liều.
Vì vậy em không dám chắc là phải chủ ý của chủ tiệm không...chứ em bị "luộc" là chắc chắn nhân viên làm rồi đó!

• Like
Reactions: hlam2006
Hạng C
21/11/11
542
578
93
Bác cứ chạy thẳng lên tiệm gặp anh Đức chủ cửa hàng để nói chuyện cho rõ đi.
Em biết anh Đức này rất đàng hoàng, em nhớ là cửa hàng còn có camera nữa.
Nếu cần thì bác yêu cầu kiểm tra lại hình ảnh hôm đó thôi

Hạng C
29/5/13
631
217
43
42
Sao bác không gặp trực tiếp chủ cửa hàng xem thái độ và hướng giải quyết của họ ra sao ? rồi tính tiếp ...

• Like
Reactions: skidaero
Hạng B2
24/8/13
290
468
63
Hư Vô
Sao bác không gặp trực tiếp chủ cửa hàng xem thái độ và hướng giải quyết của họ ra sao ? rồi tính tiếp ...
Hix..nếu ngay ngày hôm sau hoặc bắt quả tang tại chỗ thì khác...đằng này hơn 1 tuần em mới phát hiện..đi ra chỉ tổ cãi lộn thôi.. :(

• Like
Reactions: hlam2006
Hạng C
29/5/13
631
217
43
42
Hix..nếu ngay ngày hôm sau hoặc bắt quả tang tại chỗ thì khác...đằng này hơn 1 tuần em mới phát hiện..đi ra chỉ tổ cãi lộn thôi.. :(
Không bênh ai nhưng bác chưa nói chuyện với người ta mà đã lên đây nói thế này ? người khác không làm ăn đc nửa thì bác đã " khai chiến " rồi chứ không còn phải cãi nhau ... như em thì em phát hiện ra dù có muộn em cũng làm sáng tỏ trước, lên OS nói thế này là biện pháp cuối cùng