Hạng F
1/6/15
5.555
28.754
113
Bác nào bị tình huống này nếu có camera hành trình thì tốt, không thì cũng nên chụp tấm hình hiện trường, lấy biên bản khiếu nại chứ đừng tốn bánh mì, Luật xử lý vi phạm hành chính 2012 có quy định là vi phạm trong trường hợp bất khả kháng.thì không bị xử lý vi phạm hành chính.

Hạng D
19/11/15
1.083
3.284
113
thân chào các bác.hôm nay em du xuân qua trạm 2 ngay cầu vượt suối tiên gặp cảnh này nên cảnh báo cho các bác nào chuẩn bị du xuân qua đây,cụ thể như thế này.
-em đi từ hướng đại học nông lâm qua tới cầu vượt trạm 2,đổ hết dốc cầu là có 1 tốp xxx đứng dàn ra ngay land trong cùng ngay chổ vạch kẻ liền,e biết là mình phi ra land kia để đi là bị mấy ảnh xích,mà đi đúng land thì xe hơi sao mà đi,thế là em xi nhan qua land kia xin đi,vừa nhích ra nhìn gương chiếu hậu 1 anh ngắc ra hiệu cho 1 top phía trên vài chục m để ngoắc e vô,thế là e biết mình bị dàn cảnh để xơi tiền,em đếm sơ sơ có hơn chục chiếc bị như e.xuống xe không cho mình giải thích hay minh oan gì hết một anh gầy gầy mặt rất bố láo áp cho cái giá 3 chai thì cho đi không thì giữ bằng,may cho e có thằng bạn quen làm trong q9 nên tụi nó chịu cắn 1 chai.thế là mất toi chục bao lì xì của cu nhà e.đi chơi mà mặt không có tí sắc.cảnh báo cho bác nào đi qua đây.xuống dốc cầu thấy tụi nó đứng ở land trong vạch liền dừng xe ở đó khi nào nó đi ,xe đi qua được thì hãy đi.
Em thấy đoạn vừa xuống hết cầu vượt đã vẽ vạch đứt rồi mà bác. Em đi trong Tết

• Like
Reactions: miwon92
Hạng B2
17/2/10
374
226
43
Chỗ này nổi tiếng rồi. Lần sau bác đi từ Nông Lâm thì chạy thẳng hết cuối cầu vượt rồi quay đầu trái nhé. Tránh cái vòng thần thánh dưới cầu.

Hạng B2
26/11/14
180
88
28
TP.HCM
mấy cái khoản lỗi đóng tiền e nắm trong lòng bàn tay mà tụi này nó còn có cái vụ này,khi nó tuýt e,e xi nhan vô kiếm chỗ đậu có hơn 10 xe đang đậu,e tiến lên vài chục m kiếm chỗ đậu,xuống nó kêu e là e chạy k nghe hiệu lệnh nó mới tính số tiền phạt lên tới 3 chai đó bác.
nguyên văn xxx"dm mày chạy tao ah""thằng kia vừa đưa tao 4 chai đây này"rồi vạch tiền khoe.e nói thật e mà là cháu bác thăng là e cho thằng này biết dm là cái gì
e gặp nên cảnh báo cho các bác cảnh giác vậy thôi

• Like
Reactions: hungnm and pxtanh
Hạng B2
26/11/14
180
88
28
TP.HCM
Nói chung : sợ csgt + yếu luật + hối lộ

. Éo hay ho gì cũng khoe
nói thẳng ra là tết đi chung gd nên e cũng chẳng muốn làm căng với tụi này bác ah.chứ ngày thường e cho tụi này ăn đủ

Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
Làn của container là làn nào vậy bác?Lâu rồi không đi nên không biết có biển gì mới.

Hạng B2
26/2/15
146
133
43
41
Bác để nó chửi thế mà còn lên khoe, sao không chửi lại đm chúng mày đứng chật đường tao đậu lên bàn thờ nhà mày à xem nó làm gì bác?

• Like
Reactions: pxtanh