Hạng B2
20/6/12
104
82
28
Tòa nhà Vincom vừa thông báo tăng giá gửi xe lên 40k/ giờ (bắt đầu từ đầu tháng 11) rồi các bác ạ. Khu trung tâm ngoài chỗ này ra thì chẳng còn chỗ nào cho xe vãng lai đậu với giá phải chăng nữa cả, em nản quá rồi, chắc tháng sau lại về với 2b thôi. Có bác nào đồng cảnh ngộ với em không ạ?

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Ở Sài Gòn chắc chỉ đi xe được cuối tuần thôi bác ạ, trừ khi bác quá dư dả tiền đỗ xe tháng :(

Hạng B2
3/5/13
381
283
63
Tòa nhà Vincom vừa thông báo tăng giá gửi xe lên 40k/ giờ (bắt đầu từ đầu tháng 11) rồi các bác ạ. Khu trung tâm ngoài chỗ này ra thì chẳng còn chỗ nào cho xe vãng lai đậu với giá phải chăng nữa cả, em nản quá rồi, chắc tháng sau lại về với 2b thôi. Có bác nào đồng cảnh ngộ với em không ạ?
Qua bên bãi đất trống kế Diamond đi bác, sau đó đi bộ lại qua Vincom một chút, coi như tập thể dục.

• Like
Reactions: moprit
Hạng B2
20/6/12
104
82
28
Em cũng tính vậy, đậu xe ngay nhà khách Phương Nam (bộ công an) rồi bắt xe ôm xuống Nguyễn Huệ :3duongbia:
Em làm ngay cuối đường Nguyễn Huệ bác Aphamvn ơi, sáng nào cũng tập thể dục mất 20p rồi.

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Kinh vậy bác, Vincom A hay B bác, đã ế rồi còn bày đặt tăng giá bãi xe

• Like
Reactions: hungnm
Hạng B2
3/5/13
381
283
63
Em cũng tính vậy, đậu xe ngay nhà khách Phương Nam (bộ công an) rồi bắt xe ôm xuống Nguyễn Huệ :3duongbia:
Em làm ngay cuối đường Nguyễn Huệ bác Aphamvn ơi, sáng nào cũng tập thể dục mất 20p rồi.
Cty cũ của em đặt ở số 8 Nguyễn Huệ, em toàn gửi xe trong hầm Vincom hoặc bên hông Diamond rồi mỗi sáng đi bộ từ đó qua chỗ làm đó bác.

Hạng B2
3/5/13
381
283
63
Kinh vậy bác, Vincom A hay B bác, đã ế rồi còn bày đặt tăng giá bãi xe
Vincom bên chỗ khu Eden cũ đã đổi tên thành Union Square rồi nha bác. Bây giờ chỉ còn 1 Vincom mà thôi.

Mà bên Vincom cũng không ế đâu bác, lúc nào em cũng thấy B5 đầy xe, đi trễ chút toàn là phải xuống B6.

Nhất là bây giờ Nguyễn Huệ với Lê Lợi cấm đậu xe toàn tuyến, bấy bãi xe của các TTTM xung quanh đó tranh thủ tăng giá để 1 là tăng thêm thu nhập, 2 là để hạn chế xe vãng lai để dành chỗ cho xe của khách đến tham quan mua sắm.

• Like
Reactions: moprit and ntt61
Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
ở trung tâm khổ nhì? nhà em ngoại ô, đổ xe tank phà phà luôn chứ nói gì oto,vui tí,hyhy