Hạng B2
10/2/13
155
51
28
e xin nói thêm cách đưa dữ liệu chẩn đoán
1. dạng luật đơn giản, ví dụ : nếu bơm xăng hỏng thì động cơ không khởi động được
2. phức tạp : vd : nếu thời điểm đánh lửa trễ và nhiệt độ nước cao và..... thì công suất động cơ giảm
nếu các bác đưa ra các luật dạng như trên, e sẽ đưa vô chương trình và sẽ được hiển thị trên trang web để mọi người cùng tham khảo.
thanks các bác đã quan tâm.

Hạng C
20/1/07
645
269
63
Đà nẵng
Chào bác chủ .
Điều này bất khả thi vì kg bao quát nổi may ra Google hay You tube mới kham nổi .
Nếu bác muốn làm 1 cái gì đó thì :
1/ Nên mở threat ngay trong OS .
2/ Mở threat với tính cách cùng nhau sắp xếp cho có lớp lang để sau này ae vào truy tìm cho dễ vì thực sự trong này cũng có rất nhiều nhưng ae lười tìm nên có nhanh gọn lẹ đặt câu hỏi trực tiếp cũng để diễn tả cho đúng ý của mình .
3/ Mục đích chính nữa là giúp cho ae những căn bản cần thiết để có thể tự làm ,tự nâng cao tay nghề vv... với những cách ngắn gọn và ÍT TỐN KÉM NHẤT .
Vậy là bác phải mở ra như 1 chương trình đầy đủ từ A đến Z , từ căn bản đến trung hay cao cấp có thể kéo dài 1vài năm NHƯNG nếu làm được thì THẬT LÀ ĐÁNG GIÁ .
Vài hàng đóng góp nếu bác làm tôi tin chắc mọi người sẽ ủng hộ bác hết mình .
Chúc bác thành công .
bác này góp ý hay nà

Hạng B2
10/2/13
155
51
28
E mới update phần các hệ thống trong động cơ. Các bác xem thử rồi góp ý thêm giùm e.
Tks các bác đã quan tâm.

Hạng B2
10/2/13
155
51
28
Trong phần chẩn đoán hư hỏng, E mới thêm phần giới thiệu về hệ thống của động cơ, sao cho người sử dụng có thể tìm hiểu thêm về hệ thống đang chẩn đoán.
Mời các bác xem thử.

Hạng B2
10/2/13
155
51
28
E mới sửa lại phần giao diện nhập các thông số chẩn đoán.
Mời Các bác xem thử

Hạng B2
10/2/13
155
51
28
E mới thêm phần xem chi tiết liên quan đến sự kiện hư hỏng.
Mời Các bác xem thử

Hạng B2
10/2/13
155
51
28
Em mới cập nhật lại link, mời các bác xem thử và góp ý giùm e
Regards