Status
Không mở trả lời sau này.
ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.255
93
Em vừa cùng cậu bạn đang kiếm thuê nhà đi xem 1 lượt CC cũ mới, xa và gần trung tâm. Mấy cc mới xây xong trong khoảng 3 năm đổ lại không nói dù một số nơi đax có dấu hiệu xuống cấp. Chung cư xây được khoảng chục năm thì ôi thôi, chán không thể tả. Điển hình là Thế kỷ 21 ơ Bình Thạnh. Ngay từ sảnh vào đã thấy nhếch nhác dơ bẩn và hôi hám.

Các bác có thêm thông tin gì của những CC cũ tương đương hoặc hơn thì chia sẻ cùng mọi người. Nhu cầu kiếm CC để ở rất lớn. Mà vất tiền vào những chỗ chỉ ở đươc ngon chừng dăm năm thì không ổn. Chất lượng CC sau thời gian dài sử dụng phản ánh chính xác nhất uy tín của cđt. Em mời các bác chém.

Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Muốn sạch sẽ ngon lành thì bác chủ chịu khó đầu tư vào mấy thằng cao cấp có quản lý đàng hoàng kiểu như Savills ấy, chứ chung cư bình dân mà ở chục năm là nó tè le rồi, cha chung không ai khóc mà

Nhưng mà giá vẫn cao đấy nhé hehe :3dcuoi:

Hạng B2
21/5/13
231
33
43
Bác nào rảnh thì pm em, qua xem chung cư của Cty em bên khu Chợ Lớn, giao nhà đã 8 năm rồi mà nước sơn vẫn như mới, bên này lúc thi công sơn trét tường tới 5 lớp lận nên đến giờ vẫn đẹp

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Móa, cái chung cư em đang ở mới 7 năm mà nhìn nó xập xệ. Thêm 7 năm nữa ko biết sao đây.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Nhà em đang neo người, xây nhà ra là mình hết được đi đâu vì bà cả ko dám ở nhà 1 mình. Ở chung cư thì vô tư. Chứ giờ bán chung cư xây cái nhà thì ko đến nổi khó lắm.
Thôi xây nhà đi bác MU ơi :3dquaytay:

• Like
Reactions: Steelman
ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.255
93
Bác nào rảnh thì pm em, qua xem chung cư của Cty em bên khu Chợ Lớn, giao nhà đã 8 năm rồi mà nước sơn vẫn như mới, bên này lúc thi công sơn trét tường tới 5 lớp lận nên đến giờ vẫn đẹp

Chỗ bác ở là cc nào và đg gì vậy?

Status
Không mở trả lời sau này.