Hạng D
24/11/12
2.093
15
0
48
Chúc mừng bác chủ đã có quyết định cuối cùng, xe nào cũng đc nhg bác thấy ổn tầm tiền, chất xe với nhu cầu bác là số 1 rồi. Mình hiểu ý bác khi nói máy móc êm ru vì thực sự máy e nó ngọt vậy đó, chỉ có ai sở hữu e nó mới hiểu đc.

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
ganesk nói:
Chúc mừng bác chủ đã có quyết định cuối cùng, xe nào cũng đc nhg bác thấy ổn tầm tiền, chất xe với nhu cầu bác là số 1 rồi. Mình hiểu ý bác khi nói máy móc êm ru vì thực sự máy e nó ngọt vậy đó, chỉ có ai sở hữu e nó mới hiểu đc.
Cam on bac nhieu lam hi.

Hạng D
24/11/12
2.093
15
0
48
anhkhoa2907 nói:
Mới post xong thì thấy bài của anh. Ha ha, ... cùng ý tưởng chém em nhân viên ngân hàng nhỉ?
Không có tiền mới vay NH mua xe. Mua xe mới xong thì bán chắc chắn là phải lỗ chỏng gọng ra rồi ... Xót ruột lắm, chưa "máu" mua xe mắc hơn đâu? Hi hi hi, ... Thời gian giao xe, thời gian làm thủ tục vay ngân hàng, thời gian lấy giấy tờ xe (cà vẹt), thời gian rao bán rồi lại thời gian làm thủ tục vay ngân hàng mua xe khác ... Ây già ...
đúng là miệng dân ngân hàng..hị hị..ae mình phải cảnh giác thoai.

Hạng D
24/11/12
2.093
15
0
48
Nissan4241 nói:
Ah quen hoi cac bac em spark moi nay co airbag ngay cho ghe, neu sau nay em boc da khac thi co anh huong gi khg? Sorry cac em type bang ipad.
theo mình thì hơi khó đó vì hãng nó thiết kế áo ghế sao cho túi khí hoạt động tốt, bác thử hỏi chính ĐĐT xem họ có làm lại ghế da ko, nếu có thì nên làm bên họ vì họ biết làm lại sao cho tốt phù hợp túi khí. Nhg theo mình thì xe nhỏ áo ghế vậy ok rồi, thay đc thì tốt nhg tốn thêm lúa cho xe nhỏ, ko thay cũng chẳng sao, xe mình vải nỉ đi suốt chẳng sao cả.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
ganesk nói:
Nissan4241 nói:
Ah quen hoi cac bac em spark moi nay co airbag ngay cho ghe, neu sau nay em boc da khac thi co anh huong gi khg? Sorry cac em type bang ipad.
theo mình thì hơi khó đó vì hãng nó thiết kế áo ghế sao cho túi khí hoạt động tốt, bác thử hỏi chính ĐĐT xem họ có làm lại ghế da ko, nếu có thì nên làm bên họ vì họ biết làm lại sao cho tốt phù hợp túi khí. Nhg theo mình thì xe nhỏ áo ghế vậy ok rồi, thay đc thì tốt nhg tốn thêm lúa cho xe nhỏ, ko thay cũng chẳng sao, xe mình vải nỉ đi suốt chẳng sao cả.
Cam on bac nhieu lam vi dinh chay thoi gian boc lai ghe mau ca phe sua hoac da bo vi em thich mau nay. Thoi de den do tinh di hi.

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
ganesk nói:
Vài hình ảnh mình đã post bên thớt SP gửi bác chủ tham khảo :

Xe SP LTZ mới ra coi bộ đắt hàng, 1 chú đỏ ra riềng đang lên cầu kt ktra trc khi giao xe :

Hình chụp từ chiếc đỏ ở trên, hộp số AT có D1,2
, hộc đồ có vẻ khá hơn dòng trc :

Khen GM điều chỉnh nút bật cốp ra cạnh cửa vì dòng trc thiết kế hay bị nhầm với nút bật xăng, mỗi lần bật cốp xong cứ ngờ ngợ phải vòng ra mông e ý xem nắp xăng có bật ra ko, bên đặt chân trái chỉ có lớp nỉ, chắc chắn khu ADV đắt hàng vụ ốp inox phía này :

Ghế da pha nỉ là đây ợ, bố khỉ, kiểu da này chắc chỉ GM có, túi khí sau ngay cạnh hông hàng ghế trc :
chẳng hiểu cái ghế có Airbag kiểu gì? hoạt động thế nào? Chắc để bí bủm thì có?

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Nissan4241 nói:
Chieu nay em moi toi Dong Do Thanh, ngam ngia em spark ltz 2013 dung la khg den noi nao, nhin rat ok voi tam tien 377, tham chi so voi morning nhap co phan nhin hon, nhu la nap capo mo len co mieng cach am nhin rat dep, vao trong xe de may em ru va khi mo may lanh on khg dang ke, tuan sau em se dat coc mua em mau trang cac bac ah, sau khi xong xuoi se up hinh cho cac bac chiem nguong nhe, voi em tam tien do thi em nay hop ly va khg the do hoi gi hon. Cam on cac bac nhieu lam.
Bác chọn màu trằng là đúng, nam tính, chứ màu xanh đỏ nữ tính lắm.
Chúc mừng bác chọn bản xe tàn cầu nha.
Nếu cố tí nữa chơi Groove bản nhập thì khá hơn spark.

ETO
Hạng B1
28/4/13
76
1
0
dawmgoodman ® nói:
ganesk nói:
Vài hình ảnh mình đã post bên thớt SP gửi bác chủ tham khảo :

Xe SP LTZ mới ra coi bộ đắt hàng, 1 chú đỏ ra riềng đang lên cầu kt ktra trc khi giao xe :

Hình chụp từ chiếc đỏ ở trên, hộp số AT có D1,2
, hộc đồ có vẻ khá hơn dòng trc :

Khen GM điều chỉnh nút bật cốp ra cạnh cửa vì dòng trc thiết kế hay bị nhầm với nút bật xăng, mỗi lần bật cốp xong cứ ngờ ngợ phải vòng ra mông e ý xem nắp xăng có bật ra ko, bên đặt chân trái chỉ có lớp nỉ, chắc chắn khu ADV đắt hàng vụ ốp inox phía này :

Ghế da pha nỉ là đây ợ, bố khỉ, kiểu da này chắc chỉ GM có, túi khí sau ngay cạnh hông hàng ghế trc :
chẳng hiểu cái ghế có Airbag kiểu gì? hoạt động thế nào? Chắc để bí bủm thì có?
Đồng câu hỏi với bác. Hình như túi khi trên ghế này là cùng kiểu trang bị với Ford Everest.:)

Hạng D
24/11/12
2.093
15
0
48
Bác chủ lấy xe rồi thì tham gia nhập bọn với SP nhé, bác là ng đầu tiên sở hữu e mới cáu AT trong bọn đấy.