Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Chìa khóa xe Grandis

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Chìa sơ cua có chip nhe.
mà đó giờ bác chủ có lấy chài so cua đề lần nào chưa... Bác kiểm tra lại chìa chính của bác còn chip ko rồi mới tính tiếp.
l
ko có chip đó thì chả có cách nào đề được... Phải kêu thợ khoá chuyên nghiệp thì hi vọng
Zị hả bác. Hoá ra e chỉ bậy à. Hơ

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng C
5/10/15
705
711
93
dautramconyeu.com
Bác coi chìa con cái cục nhỏ bằng đầu đủa k? Ngay cái rãnh có đèn màu đỏ. Nếu k còn thì báo em, e chỉ chổ làm chìa cho nhé.

• Like
Reactions: choi67
Hạng D
16/11/10
1.418
2.738
113
Bình Thạnh, Tp HCM
chìa sơ cua cũng có chip điện tử và không có pin nên cả hai chìa mà đều không đề được thi kêu thợ điện đi bác, có thể xe bác hết bình, có lần xe mình ắc quy sắp hư mở cửa rôi quạt gió nghe nhạc bt hết nhưng đề k được, thay bình mới vô là ok.

• Like
Reactions: minhtmt
Hạng B2
29/5/16
104
106
43
45
Dạ, em cám ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn giúp em. Sáng nay mới mượn được tuvit nhỏ mở khoá ra thì vẫn còn chip, hên quá. Nhưng như vậy thì accu yếu, hèn chi còi nhỏ xíu. Vậy các bác giúp em nên sạc hay thay và thay loại nào cho tốt ? Ai biết giá cho em thông tin luôn nhé. Em cám ơn nhiều. Em là tập tò nên rất mong tư vấn của các bác. Thanks

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Dạ, em cám ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn giúp em. Sáng nay mới mượn được tuvit nhỏ mở khoá ra thì vẫn còn chip, hên quá. Nhưng như vậy thì accu yếu, hèn chi còi nhỏ xíu. Vậy các bác giúp em nên sạc hay thay và thay loại nào cho tốt ? Ai biết giá cho em thông tin luôn nhé. Em cám ơn nhiều. Em là tập tò nên rất mong tư vấn của các bác. Thanks
Vậy đở rồi, có thể bác để lâu bình yếu, giờ bác nhờ kiếm cái bình câu đề nổ, xòn chạy tiếp... Rồi theo dõi 3-5 ngày, nếu nó vẫn cầm bình thì cứ để đi, còn nó tèo tiếp thì bác thay bình được rồi...
bình thì khoảng 1t5 bác đổi cái bình cũ thì còn khoảng 1t3 là cùng... Hôm trước em thay bình gs theo xe hết 1t1

• Like
Hạng C
26/3/13
646
593
93
Mình xài accu panassonic rất ok. Giá khoản 1,45tr. Xe mình xài 3 năm, ngày nào cũng đi

• Like