Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Chìa khóa xe Grandis

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Các bác ơi, sáng nay lại có vấn đề này nữa, xe đang chạy bật máy lạnh bình thường, tự động núm AC mất tín hiệu đèn xanh và cửa gió ko ra hơi lạnh nữa. Chỉnh tắt rồi mở lại cũng điếc. Hay là do bình cũ, chiều nay em mới thay dc bình mới. Haiz
bịnh tốn lúa

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Các bác ơi, sáng nay lại có vấn đề này nữa, xe đang chạy bật máy lạnh bình thường, tự động núm AC mất tín hiệu đèn xanh và cửa gió ko ra hơi lạnh nữa. Chỉnh tắt rồi mở lại cũng điếc. Hay là do bình cũ, chiều nay em mới thay dc bình mới. Haiz
bình của bác em nghĩ vẫn xài tốt...
còn cái này bác kiếm tra nút đó có nhấn... bác có lở nhấn tắt ko... nếu bấm bật tắt mà không được thì hãy nghĩ đến cầu chì nha

Hạng B2
29/5/16
104
106
43
45
Cám ơn các bác nhiều, núm AC nổi rồi, bình thay rồi, chân đạp bơm thể lực có luôn, và bình yếu cũng có thể làm núm AC tắt ngúm đó mấy bác, cầu chì ko đứt. Bình tới date. Trong cs có những việc ko như ta ngờ tới, em cứ tưởng điện áp yếu k phải là nguyên nhân

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Lomokiemcom
Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Cám ơn các bác nhiều, núm AC nổi rồi, bình thay rồi, chân đạp bơm thể lực có luôn, và bình yếu cũng có thể làm núm AC tắt ngúm đó mấy bác, cầu chì ko đứt. Bình tới date. Trong cs có những việc ko như ta ngờ tới, em cứ tưởng điện áp yếu k phải là nguyên nhân
Em nghĩ xe bác như vậy bác dọn nhà đến ở gần nhà em. Có j em còn kiếm tí gạo nuôi con.ngon ngon à.