Tập Lái
4/6/15
27
42
13
Mình xin để cập nhật lên map cho mọi người xài thôi các bác đừng cừi e. Ai có vị trí ở đường tỉnh nào cho e xin với nha. Thanks mng

• Like
Reactions: bo sua
Hạng B2
15/1/19
137
3.428
94
46
Bạn liên lạc Vietmap nhé! Chắc chắn họ có dữ liệu này!

Hạng D
14/1/13
1.775
1.585
113
Bác chủ cho e xin vị trí google của mấy bảng KDC trên ql20 được không bác? Cảm ơn bác nhiều
Hơi khó đó bác, mình đi nhiều đến độ nhớ số nhà, nhưng chụp chỗ nào có bảng dân cư thì khó quá :D . Đường QL 20 bảng giò rõ như ban ngày, bác cứ yên tâm mà đi. Chỉ có chỗ hết cao tốc quẹo vào QL20 xưa có bảng 60 thì nay hết rồi. Và bảng KDC khi tới ĐạMri (qua đèo chuối 1 chút) ngay đại tùng lâm hoa sen.

Hạng D
14/1/13
1.775
1.585
113
Mình xin để cập nhật lên map cho mọi người xài thôi các bác đừng cừi e. Ai có vị trí ở đường tỉnh nào cho e xin với nha. Thanks mng
Trên Vietmap có hết mà bác.

Tập Lái
4/6/15
27
42
13
À mà cái này để làm gì vậy a, để caif đặt cho nó hiện trên bản đồ hả a
Lưu lên bản đồ Waze nha bác, hiện tại ae tụi mình đã fix xong hướng đi SG <-> VT, độ chính xác gần như 100% ae có thể cài trải nghiệm. Hướng Phan Thiết tạm ổn, hướng Đà Lạt với hướng miền Tây nữa là ổn cho ae xài miễn phí. Waze là của Google nha ae, cho phép ai cũng có thể chỉnh sửa được, ae mình tình nguyện sửa cho nó để mọi người xài free, app quốc tế mượt hơn mấy app kia nhiều. Sửa 1 ngày là có cập nhật, k phải đợi hàng quý như mấy bản đồ khác mà chưa chắc đc cập nhật, nên nếu đủ lượng người chỉnh sửa bản đồ thì chấp luôn tình trạng di dời biển (ae cũng nên tham khảo cách chỉnh sửa, rất dễ). K ngán di dời biển luôn vì chỉ cần ngồi chỉnh lại 1 phút là xong, trong khi di dời mất thời gian phê duyệt và thi công hơn nhiều :)

• Like
Reactions: synvn