Tập Lái
4/6/15
27
42
13
Hơi khó đó bác, mình đi nhiều đến độ nhớ số nhà, nhưng chụp chỗ nào có bảng dân cư thì khó quá :D . Đường QL 20 bảng giò rõ như ban ngày, bác cứ yên tâm mà đi. Chỉ có chỗ hết cao tốc quẹo vào QL20 xưa có bảng 60 thì nay hết rồi. Và bảng KDC khi tới ĐạMri (qua đèo chuối 1 chút) ngay đại tùng lâm hoa sen.
Hướng SG - Đà Lạt nhóm e cũng đã update dữ liệu "tốc độ tối đa" cho bản đồ Waze, ae đi thì có thể cài để xài thử xem sao nha. Hướng SG - Vũng Tàu cũng đã được sửa, hiện chỉ cần sửa hướng đi Nha Trang và hướng về Miền Tây nữa ae xài ngon. App Waze là của Google nên được thiết kế rất mượt, ngon, nhiều tính năng, nếu đông người dùng thì dữ liệu kẹt xe còn chi tiết hơn Google Maps. Dữ liệu search thì dùng chung Google Maps nên tìm kiếm rất tiện. App cho phép người dùng báo cáo vị trí xxx, vị trí kẹt xe, tai nạn, nên nếu thấy kẹt xe thì nhìn bản đồ là biết tại sao và ở đâu luôn k cần phải đi đâu hóng

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bo sua
Hạng B2
13/9/17
158
522
93
Hướng SG - Đà Lạt nhóm e cũng đã update dữ liệu "tốc độ tối đa" cho bản đồ Waze, ae đi thì có thể cài để xài thử xem sao nha. Hướng SG - Vũng Tàu cũng đã được sửa, hiện chỉ cần sửa hướng đi Nha Trang và hướng về Miền Tây nữa ae xài ngon. App Waze là của Google nên được thiết kế rất mượt, ngon, nhiều tính năng, nếu đông người dùng thì dữ liệu kẹt xe còn chi tiết hơn Google Maps. Dữ liệu search thì dùng chung Google Maps nên tìm kiếm rất tiện. App cho phép người dùng báo cáo vị trí xxx, vị trí kẹt xe, tai nạn, nên nếu thấy kẹt xe thì nhìn bản đồ là biết tại sao và ở đâu luôn k cần phải đi đâu hóng
em đã cài mà sử dụng như nào vậy anh. xin chỉ dáo

Tập Lái
4/6/15
27
42
13
em đã cài mà sử dụng như nào vậy anh. xin chỉ dáo
Xài như Google Maps thôi bác, nhớ bật tốc độ giới hạn lên nha, mặc định app chưa bật sẵn. Bác vô Settings > Speedometer. Rồi bật mấy cái: Show on Map: bật, Show speed limit: Always, Speeding threashold: At speed limit, Alert when speeding: bật