Hạng B2
30/5/14
142
4.709
93
Sợ bị cắt thi đua nên nếu đi báo ca thì bọn nó hành cho ra bã hoặc cũng quăng sọt rác.

Có, và phải dùng dt bàn mới đc, dùng đtdt ko được ghi nhận
anh bấm 113 thử coi, em bấm hoài ko được?

Tập Lái
28/12/19
24
975
27
Cõi Cực Lạc
Hì 1 ngày cuối năm ngồi nhậu khuy tự nhiên nghe cái rầm!!!!
Thằng giật điện thoại nó giật xong đang lên cơn thèm thuốc hay phê thuốc cmn rì đó loạng choạng chạy xe té trước quán ven đường.
Xong nghe có người hô hoáng đằng xa cướp cướp , thế là trong quán mấy ae ra hốt nó dễ như ăn cơm sườn :D
Rồi gọi CA phường gần đó có 10m tới đem về Phường thế mà doume hơn 1 tiếng sau mới có chú CA trực & 2 tay dân phòng già tới hốt về!!!
Đắng 1 cái là thằng cướp này lục xe nó cả chục cái đt và vòng vàng thế éo nào mà éo lo về phê pha còn ráng ăn thêm cái nữa!!!!
Thêm 1 cái hài là tay nhậu khóa tay canh giữ thằng cướp bị lôi về phường quần làm bản khai cho tới gần 3h sáng kkkk
Về chửi um lên : doume lo nhậu éo lo làm chuyện bao đồng để bắt ngồi ở Phường viết tờ khai chết mẹ
Xong mấy ngày sau đó nghe bảo đc tặng cho cái bằng khen và 5 xị kkkkkk

Hạng D
29/6/15
4.922
15.819
113
40
Hì 1 ngày cuối năm ngồi nhậu khuy tự nhiên nghe cái rầm!!!!
Thằng giật điện thoại nó giật xong đang lên cơn thèm thuốc hay phê thuốc cmn rì đó loạng choạng chạy xe té trước quán ven đường.
Xong nghe có người hô hoáng đằng xa cướp cướp , thế là trong quán mấy ae ra hốt nó dễ như ăn cơm sườn :D
Rồi gọi CA phường gần đó có 10m tới đem về Phường thế mà doume hơn 1 tiếng sau mới có chú CA trực & 2 tay dân phòng già tới hốt về!!!
Đắng 1 cái là thằng cướp này lục xe nó cả chục cái đt và vòng vàng thế éo nào mà éo lo về phê pha còn ráng ăn thêm cái nữa!!!!
Thêm 1 cái hài là tay nhậu khóa tay canh giữ thằng cướp bị lôi về phường quần làm bản khai cho tới gần 3h sáng kkkk
Về chửi um lên : doume lo nhậu éo lo làm chuyện bao đồng để bắt ngồi ở Phường viết tờ khai chết mẹ
Xong mấy ngày sau đó nghe bảo đc tặng cho cái bằng khen và 5 xị kkkkkk
Có 5 xị nhậu típ mà chửi ji nữa chài!?
Chi tiết này, có thể làm cho păng NSG của Cnler tích cực rình sbc hơn nghen.

Hạng C
3/1/10
855
7.300
93
mình 3 lần bị giật hụt điện thoại, 1 lần mất. Xe máy 3 chiếc. Chẳng lần nào báo công an.
Trường hợp bạn bác chủ tốt nhất tặng bọn cướp cái đt cho cả 2 bên đều vui vẻ. Gọi 113 thì còn lâu mới đến, dân phòng sẽ đến trước, mà dân phòng gặp cướp cũng sợ thôi. Có đi trình báo CAP thì bọn nó cũng diếm tờ khai.
Sự thật ng trong cuộc nhé

Tổng kết phát đầu là mấy cái được coi là kinh nghiệm thực tế của các bác thì nó buồn quá, dễ thằng bạn em đúng (khi nó chẳng hi vọng đéo gì vào CA) và em và ông khác sai :(

Thế mà sao topic kia các bác lại có niềm tin lớn là vụ rượu bia sẽ phạt nghiêm túc được mãi nhỉ :D

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.832
113
Tổng kết phát đầu là mấy cái được coi là kinh nghiệm thực tế của các bác thì nó buồn quá, dễ thằng bạn em đúng (khi nó chẳng hi vọng đéo gì vào CA) và em và ông khác sai :(

Thế mà sao topic kia các bác lại có niềm tin lớn là vụ rượu bia sẽ phạt nghiêm túc được mãi nhỉ :D
Toàn bọn meobo thủ râm tinh thần là chính. Vd như luật hút thuốc lá nơi công cộng đã ban hành rất lâu, nhưng vẫn có ng hút mà ko bị phạt.

Hạng C
3/5/10
687
4.201
93
Nhìn ăng NSG thì biết, cả năm nay group đó 10/18 tay thất nghiệp, suốt ngày rủ rê Nhau nhẹt cafe đàng đúm thì cướp nhiều cũng ko có gì sai
Không biết anh chừa mình ra hay tính luôn rồi? :)