Hạng B2
25/2/14
485
199
63
CA bắt đúng, lập biên bản đúng. 10 người nhiw bác thì không còn đường đi nữa.
trả lời anh là : đúng chổ nào ạ ? em dừng xe có việc khoảng vài phút , tấp vô lề , ko cản trở ai, đường rộng thênh thang nha anh !

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
1. Khi đó xe bác đang di chuyển hay dừng?
2. Vị trí bác đứng là ở Lòng đường hay Lề Đường?
Trả lời xong là đúng với lỗi trong biên bản rồi.

• Like
Reactions: NamHung
Hạng B2
15/2/10
448
290
63
XXX thuốc rồi
dung xe như bác nói là đung - ko sai, nhưng xxx ko ghi lõi dừng ở nơi cấm dừng cấm đậu mà khép lỗi dừng gây cản trở gthong

bb này đem về đon thì xxx bàn giấy chỉ việc coi ghi lỗi gì rồi ra qdxphat

muon kiện thì phải chụp ảnh hiện trường hoặc khi thấy xxx ghi lỗi thế phải ko đồng ý và kêu ghi đung lỗi

Hạng B2
25/2/14
485
199
63
1. Khi đó xe bác đang di chuyển hay dừng?
2. Vị trí bác đứng là ở Lòng đường hay Lề Đường?
Trả lời xong là đúng với lỗi trong biên bản rồi.
dạ , ngay sát lề đường nha. ko cản trở ai

Hạng B2
25/2/14
485
199
63
XXX thuốc rồi
dung xe như bác nói là đung - ko sai, nhưng xxx ko ghi lõi dừng ở nơi cấm dừng cấm đậu mà khép lỗi dừng gây cản trở gthong

bb này đem về đon thì xxx bàn giấy chỉ việc coi ghi lỗi gì rồi ra qdxphat

muon kiện thì phải chụp ảnh hiện trường hoặc khi thấy xxx ghi lỗi thế phải ko đồng ý và kêu ghi đung lỗi
xxx chỉ ghi em như thế, cho dù em cãi là ko cấm dừng , có biển báo rỏ ràng , thì cha xxx kêu dẹp cái biển báo qua 1 bên , vì bien báo chỉ dành cho 4b ????? * thúi ko ngửi được *

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
CA xử vậy là tốt. Nếu xấu bụng họ hoàn toàn có thể giữ xe vì nghi xe gian, hẹn qua tuần mang giấy đăng ký xe lên nhận xe lại. Bác cãi lại như thế nào?

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
À ha em biêt đám này rôˋi, xxx áo xanh chư´ gì thươˋng sẻ có 1 hay 2 xxx có vẻ già rôˋi đúng ko bác chủ ? Em tưˋng bị đám này hù dọa 1 lâˋn (4b) trên đươˋng NĐC q3 nhưng em hù lại vơi lại có quâˋn chúng bưc xúc bênh em nên nó cúp đuôi đi thẳng hehe

Hạng B2
25/2/14
485
199
63
CA xử vậy là tốt. Nếu xấu bụng họ hoàn toàn có thể giữ xe vì nghi xe gian, hẹn qua tuần mang giấy đăng ký xe lên nhận xe lại. Bác cãi lại như thế nào?
em kêu đợi 10p có nguoi cam giay len và no nhat quyết ko chịu. nó nghi thì nó cứ lấy cho lớn chuyện thêm :)) em chả sợ, chỉ là thắc mắc nhỏ thôi !

Hạng B2
25/2/14
485
199
63
À ha em biêt đám này rôˋi, xxx áo xanh chư´ gì thươˋng sẻ có 1 hay 2 xxx có vẻ già rôˋi đúng ko bác chủ ? Em tưˋng bị đám này hù dọa 1 lâˋn (4b) trên đươˋng NĐC q3 nhưng em hù lại vơi lại có quâˋn chúng bưc xúc bênh em nên nó cúp đuôi đi thẳng hehe
haha co 1 bác quần chúng chạy lại hỏi em * em nghĩ thấy mẹ rồi * , nhưng mà ko phải là bênh tụi nó mà là bênh em rồi kêu em đúng rồi bác ấy bỏ đi..... túm cái quần lại là em cãi thi cãi mà nó lập bien ban no cứ lập !!

Hạng C
8/7/14
928
1.305
93
Giờ này chắc anh em ngủ rồi ko ai giúp em :3dngacnhien::3dngacnhien::3dngacnhien::3dngacnhien:

Khi xxx đến kiểm tra thì xe bác có còn nổ máy ko? bọn này là bọn CSTT nên chúng hay quy về lỗi cản trở giao thông (mặc dù chẳng cản trở gì).