Hạng B1
14/7/12
89
3.821
83
Cảm ơn bác Chuongmed về bài viết rất dễ hiểu và bổ ích. Cho e hỏi nếu phẩu thuật tinh hoàn thì có khả năng bị tèo súng phải ko ạ? và nếu chọc hút tinh hoàn + thụ tinh trong ống nghiệm thì chi phí khoảng bao nhiêu để e còn lo liệu, chứ điều trị 1-200tr chắc e kham hỏng nổi:(

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
Mổ tinh hoàn xem có tinh trùng ko còn dc gọi là mổ sinh thiết. Pp mổ là gây tê tuỷ sống. Mổ xong sau 2 tuần chạch dc rồi chả teo hay ảnh hưởng gì tới súng ống cả
Thân

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
Theo dm bít tổng chi phí cho 1 lần tton khoản 70-80 tr
Chọc hút TT chả bao nhiu tiền, TTON tốn kém nhất là phần tiêm thuốc cho trứng của vợ bác to lên theo đúng yêu cầu để làm TTON

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
Xui cho bác bị bệnh này, có người họ nói tốn vài tỏi mà làm thanh công họ vẫn chấp nhận..!! Nhưng vẩn ko đậu.
Nhưng có người làm có 1 lần mà sanh dc 3 nhóc một lúc :))

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Bác chuongmed và các bác thiệt là tử tế, chắc bác chủ đã hiểu rõ rồi. Em chỉ nói thêm ở khía cạnh một người phụ nữ, theo em bác chẳng nên cho vợ biết làm gì. Nếu gặp người vợ ko đủ yêu thương bác để có thể vượt qua mọi thử thách trong cuộc đời thì khổ cho bác, còn nếu gặp người vợ quá yêu bác thì lỡ bác xin tinh trùng của anh/em trai chẳng hạn đi nữa, thì suốt đời cô ấy vẫn bị mặc cảm gì đó... em sợ ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình và cả tâm lý con bác sau này nữa bác ạ.

Nếu vô SG cần gì thêm bác PM cho em nhé. Chúc bác mau tìm được niềm vui!

để em hiền
1/4/05
3.801
94.238
113
Rock nói:
Cảm ơn bác Chuongmed về bài viết rất dễ hiểu và bổ ích. Cho e hỏi nếu phẩu thuật tinh hoàn thì có khả năng bị tèo súng phải ko ạ? và nếu chọc hút tinh hoàn + thụ tinh trong ống nghiệm thì chi phí khoảng bao nhiêu để e còn lo liệu, chứ điều trị 1-200tr chắc e kham hỏng nổi:(
Online mobile nen noi ngan gon the nay. TTOn, phan bac khoang 10tr, cua vo bac it nhat la 60tr. Kiem bv cong ma lam cho re nhe. Mai co laptop em tra loi tiep.

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
Em giúp bác một bài gia truyền cung đình huế ẹ nhà em.
Rất đơn giản.
1 củ cà rốt dài tầm 1 gang tay.
Giá sống ngắt bỏ đậu xanh đi 1 nắm.
Xay nhuyễn hai thứ đó với nhau, vắt lấy nước.

Sáng ngủ dậy chơi một ly cối rồi làm gì làm. Ngày một ly.
Trả bài thì bác cứ ngày/lần, cấm nín. Liên tục để nó thiếu hụt nó sẽ sinh nòng nọc mới.
Liên tục 1 tuần rồi bác đi test lại xem có lăng quăng xuất hiện chưa nhé.
Chúc bác sớm có đệ tử. Con gái đầu lòng thì tuyệt vời.

Hạng B1
14/7/12
89
3.821
83
@ Mợ Nắng, cảm ơn mợ đã chia sẽ, hiện tại e chưa cho vợ e biết, chỉ nói là tt yếu nên cần phải điều trị bằng thuốc bắc, e vẫn nuôi hy vọng dù là mong manh.. nếu sau 3 tháng điều trị mà ko có kết quả lúc đó e mới nói cho vợ e biết và cùng nhau vào SG để chữa.
@ Bác Tuấn, cách của bác e sẽ thử, cảm ơn bác

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
Những chia sẻ ở trên cũng giúp bác vơi đi chút nỗi buồn, bác sẽ sớm bình phục. Chúc bác chủ mau có con.

để em hiền
1/4/05
3.801
94.238
113
Lưu ý, không đuọc phép chọn tinh trùng nếu muốn xin tinh trùng. Bs sẽ là người chọn tt cho mình và thong tin người cho là bí mật tuyệt đối.