Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Đêm qua em lên đã có chốt kiểm tra. Đường còn 1 ít ổ gà dưới chân đèo thôi, đi nhanh hơn đường Tân Phú 30 - 45p
Mình cũng thấy vậy .Hôm từ ĐL về SG thấy xe đông nên đi Tà Pứa về Long Khánh thấy nhanh

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
18/11/07
949
905
93
Đêm qua em lên đã có chốt kiểm tra. Đường còn 1 ít ổ gà dưới chân đèo thôi, đi nhanh hơn đường Tân Phú 30 - 45p
Tks. Chắc mình về ngã này!

Hạng C
18/11/07
949
905
93
713 từ ngã 3 Mê Pu 2 tới đèo đuờng vẫn cũ, hơi xấu. Các ổ gà ở các cua cùi chỏ trên đèo đã lấp. Đuờng bên địa phận Lâm Đồng gần như xong, tốt.
Tks anh!

Hạng D
11/4/10
1.523
3.105
113
TP.HCM
các Bác cho em hỏi mấy ngày này tình hình đường dẫn vào cao tốc hướng Cầu SG - Mai Chí Thọ có bị kẹt xe ko ạ? em khởi hành từ Tân Phú nên sợ kẹt xe..cảm ơn các Bác nhiều!

Hạng D
11/4/10
1.523
3.105
113
TP.HCM
em đã đến Đà Lạt lúc 14h, em khởi hành từ Q Tân Phú lúc 7h, em đi đèo Tà Pứa, đường thông thoáng suốt tuyến, kể cả đầu vào cao tốc DG, may quá!!
Dọc đường có gặp 1 trạm khai báo y tế đoạn qua đèo Tà Pứa khoảng 5km về hướng ĐL, đo thân nhiệt, khai báo lịch di chuyển trong vòng 2 tuần qua,..nói chung là nhanh chóng và vui vẻ!

Hạng B1
2/4/18
70
49
18
37
em đã đến Đà Lạt lúc 14h, em khởi hành từ Q Tân Phú lúc 7h, em đi đèo Tà Pứa, đường thông thoáng suốt tuyến, kể cả đầu vào cao tốc DG, may quá!!
Dọc đường có gặp 1 trạm khai báo y tế đoạn qua đèo Tà Pứa khoảng 5km về hướng ĐL, đo thân nhiệt, khai báo lịch di chuyển trong vòng 2 tuần qua,..nói chung là nhanh chóng và vui vẻ!
Đường Tà Pứa sedan đi oke hok bác ơi?

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng C
18/11/07
949
905
93
Mình vừa đi chiều nay. Chính xác như anh Sixsense nói, chạy vừa phải để né một số ổ gà thôi, ko quá sâu. Sedan đi ổn. Đoạn địa phận LĐ đã trải nhựa mới, cực đẹp. Có trạm kiểm soát y tế chiều hướng vào tỉnh LĐ (chiều ra ko chặn xe). Đường này đi sướng hơn ql20, khoảng cách như nhau, tgian đi ngắn hơn khoẻ hơn!

• Like
Hạng D
11/4/10
1.523
3.105
113
TP.HCM
Đường Tà Pứa sedan đi oke hok bác ơi?
sedan đi vô tư nha Bác.

Đoạn đèo Tà pứa đã sửa xong, khúc phía Bình Thuận còn 1 vài chổ có ổ gà, ổ voi, nhưng sedan vẫn tránh và đi đc, còn lại đường mới láng nhựa, kẻ vạch xong, xe chạy bon bon,.

Đi đường này rất vắng xe và ít xe gắn máy, hiếm khi có CSGT, chạy rất nhẹ đầu! Đoạn ngã 3 từ Xuân Lộc-Đức Linh chạy 60km, cứ đúng biển báo mà chạy là ok,..

• Like
Reactions: Meo Hip and tonyhao
Hạng B1
31/12/20
99
181
33
30
Em cũng vừa đi sedan từ Tà Pứa về hồi chủ nhật 1 mình 1 đường, xấu đoạn từ lúc vào Bình Thuận đến hết 713, sedan vẫn rón rén qua đc, đoạn Lâm Đồng đường trải nhựa xong, rất đẹp, đường 766 thì vẫn đẹp rộng thoáng trước giờ, biển báo to rõ ràng, đường vắng nên rất dễ quan sát biển báo ;)

sedan đi vô tư nha Bác.

Đoạn đèo Tà pứa đã sửa xong, khúc phía Bình Thuận còn 1 vài chổ có ổ gà, ổ voi, nhưng sedan vẫn tránh và đi đc, còn lại đường mới láng nhựa, kẻ vạch xong, xe chạy bon bon,.

Đi đường này rất vắng xe và ít xe gắn máy, hiếm khi có CSGT, chạy rất nhẹ đầu! Đoạn ngã 3 từ Xuân Lộc-Đức Linh chạy 60km, cứ đúng biển báo mà chạy là ok,..

xuống đèo Tà Pứa là DT713, xã Mê Pu, Bình Thuận thỉnh thoảng có CSGT bắn tốc độ 50 khu dân cư nha mấy bác

• Like