Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cho em hỏi về Service A5

Tập Lái
3/12/14
39
21
8
36
Bác mua xe củ em nghi nên mang cái máy kiểm tra cái. em sửa hay thay tình trạng máy bác mang xe nói mới mua bị này bị kia. có khi cắt cái cảm biến nhiệt độ bên ngoài mất tiêu (mà mua xe không thấy). mà cái thằng này nó không báo lổi đâu. nên mua về phải làm lại này kia. thấy cũng mệt thiệt. đúng là thị mệt :3dmong:

Hạng D
21/9/10
1.937
11.086
113
Bác mua xe củ em nghi nên mang cái máy kiểm tra cái. em sửa hay thay tình trạng máy bác mang xe nói mới mua bị này bị kia. có khi cắt cái cảm biến nhiệt độ bên ngoài mất tiêu (mà mua xe không thấy). mà cái thằng này nó không báo lổi đâu. nên mua về phải làm lại này kia. thấy cũng mệt thiệt. đúng là thị mệt :3dmong:
bác này chắc mới sắm cái máy scan :))

Tập Lái
3/12/14
39
21
8
36
bác này chắc mới sắm cái máy scan :))
Máy thì em có lau lắm roi. Chỉ là em thấy nhiều garage lam ăn tao lao quá. Thay xe may bac mua cả tỉ ma nó lam vay thi thử hỏi nhung hẹ thóng an toàn có còn an toan ko. Vi vay em nói để may bac phog ngừa thoi ma

Hạng B2
5/8/14
114
57
28
35
e cũng mới lấy c300 amg odo 8van..e chỉ qua dr.joe thay nhớt máy + lọc nhớt + nhớt hộp số + lọc nhớt hộp số với vệ sinh lọc gió..bác ở dr.joe bảo xe e chỉ cần có thế.k biết xe bác sao.thân

Tập Lái
3/12/14
39
21
8
36
@LyBach: Cái máy scan bên mình có chạy đc SCN không vậy để upgrade firmware ?
cái này chăc thuê account online rồi. còn muon làm chức năng cao cao cứ lây Autologic ra mần cho lành bác à