Status
Không mở trả lời sau này.
RE: Chuyến Xuyên Việt một mình của một bóng hồng bằng xe gắn máy!

Ối giời ! Em Blue Serenade - Nguyễn Hòang Tịnh Minh (BS )đây mà:D , Ngừơi wen và cũng từng tham gia với 1 nhóm thành viên OS đi "chấm" ở Bình Phước năm 2005 ! là Mod của Box du lịch bên ttvn forum .:D

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: nguyengia

Ối giời ! Em Blue Serenade - Nguyễn Hòang Tịnh Minh (BS )đây mà:D , Ngừơi wen và cũng từng tham gia với 1 nhóm thành viên OS đi "chấm" ở Bình Phước năm 2005 ! là Mod của Box du lịch bên ttvn forum .:D

Chính xác tuyệt đối :D

VIP
10/2/06
110
0
0

Bác Tungrose, có thể cho biết email hay số điện thoại liên lạc với tác giả được chăng?

Hạng B2
25/9/04
344
325
63
55
Ho Chi Minh City

[8D][8D][8D] Trời đất ơi! Quá giỏi! Tôi chạy xe hơi hẳn hoi từ Sài gòn đi Phan Thiết thôi mà khi đến nơi thì chân tay đã bủn rủn rồi [>:]. Cô bé này chạy xe máy một mình xuyên Việt thì thật là bái phục:)

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

có nick BS bên OS này bác Cà ra phản... Hồi trước sau chuyến đi chấm với OS có vô đây nhưng mà xì pam nhiều qua anh em chửi rủa nên con rận bỏ đi rồi...

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: CARAVAN

Bác Tungrose, có thể cho biết email hay số điện thoại liên lạc với tác giả được chăng?

Cái này em chịu, nhưng bác có thể PM cho bác Crazy Master, bác ấy biết đấy. Họ chơi chung nhóm với nhau.
Em cũng lang thang trên Trái tim VN nhưng không kiếm được các thông tin như bác cần.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Khi bắt đầu lên đèo, mình nhìn xuống bên dưới có thể thấy ô tô đang chui ra từ cửa hầm, chả biết cái hầm đèo Ngang có từ khi nào nhỉ? Đèo Ngang vắng tanh vắng ngắt, tuyệt không có một bóng người, bóng xe nào cả! Mình bắt đầu thấy sợ, trời có xanh đấy, nắng có vàng đấy, đèo núi có quanh co hùng vĩ đấy nhưng cứ rờn rợn vì vắng!
.....

Nếu trí nhớ không quá tồi tệ thì sau khi qua đèo Ngang, đoạn đường tiếp theo mình có đi ngang qua một đoạn hầm ngắn, đâu như dài hơn cái cửa Thượng Tứ ở Huế khoảng 2 lần. Lúc đó đang đi ngoài nắng chang chang thì đột ngột chui tọt vào một cái hầm tối đen, nhìn ra phía trước chỉ thấy trắng loá. Ánh sáng phía cuối đường hầm đấy ư? Chói muốn cắm đầu vào vách! Tiếng máy xe nổ ầm vang khó chịu. Chui qua khỏi caí hầm là lại tắm trong nắng.

Liệu cô bé có nhầm đèo Lý Hòa với Đèo Ngang không nhỉ?.

Từ Huế ra chỉ có hầm đèo Ngang .... và hầm đèo TAM ĐIỆP (chiều ra). Đã trèo đèo Ngang rồi thì còn chui hầm nào ngay sau đó?

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

great ...

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Em BS này là người thân quen của bác Hai lúa, em đã từng giải thoát trong chuyến đi chấm ở Bình phước... Vẫn còn nhớ lúc em BS bị gai rừng và mồ hôi làm khó chịu đến mức phải .... và khoảng khắc lúc em giải cứu cô ta cùng bác Hai lúa từ rừng sâu thật cảm động... hic hic...

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Còn cái chấm trong miền nam mình nữa không bác Sịa.
Đi tiếp đê :D

Status
Không mở trả lời sau này.