Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Rừng Trà Sư nên đi mùa nắng ráo chứ mưa thì buồn lắm. Chủ yếu là thư giãn ngắm cảnh hít thở không khí trong lành chứ vui chơi thì ít. Các bác nên ghé lúc chiều tà khoảng 5h vào rừng ngắm cò vạc. Xong lên khu trung tâm trong rừng ăn nhậu ( hơi đắt ). Sáng sớm lên đài quan sát ngắm bình minh hít thở khí trời.
Các bác muốn chạy xe vào thì đi tới thị trấn Chi Lăng quẹo phải chạy thẳng vào rừng luôn. Nhiều đoạn đường đất nhưng xe 16 chỗ vẫn vào được. Còn đi đường cổng chính vào thì phải bỏ xe ngoài bất tiện. Hôm rồi em đi cổng ngoài nhưng có người quen nên xin cho chạy qua cầu luôn. Cầu yếu rất nguy hiểm tuy nhiên xe địa phương vẫn qua lại còn khách du lịch thì bắt buộc dừng ngoài để các bác xe ôm có việc làm.
Nếu bác nào có nhu cầu nghĩ lại thì ghé nhà nghĩ Hoa Tràm đối diện lối vào rừng luôn. Ở đây tuy nhỏ nhưng sạch sẽ, có chỗ đậu xe thoải mái, các bác có thể đặt đồ ăn tại đây sẽ rẽ hơn trong rừng rất nhiều.
Số đt đặt phòng : 0913835235 ( Anh Thuần ) . Các báccứ nói nhắn là do Tuấn trên BD giới thiệu để có giá tốt nhất. Anh đó là bạn của em.

• Like
Reactions: salemboy and btpaul
Hạng B2
18/11/13
138
22
18
14
con nít cỡ nào?6t thì ok

em có nhóc 4tuoi thoi bac (sợ bị muỗi cắn). Em định đi nhưng đang tìm điểm để kết hợp thành 1 tour 2-3 days gì đó, chỉ ghé Trà Sư chơi thôi.
Cám ơn các bác nhiều.