Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Trước kia khi chưa có gia đình em cũng có chứng bệnh đó, sau này có vợ rồi thì..." có lệnh em mới dám phóng chứ không như Bình Nhưỡng....hehehe".
Tuy em không phải là bác sĩ nhưng theo em bác có thể dùng "bài thuốc" như sau sẽ khắc phục phần nào ( em xin đảm bảo) bài thuốc rất đơn giản không có tác dụng phụ:
 330ml Redbull +660ml Heinelken= 990ml hổn hợp kích thích
 Bác có thể dùng hết 1 lần hay chia làm hai đợt cho 2 lần "phóng" liền kề nhau, lưu ý uống trước 15phút khi bắt đầu "đi chợ". Chúc bác sớm thành công, rất mong bác sớm vào confirm. 

Hạng F
10/3/07
5.056
8.656
113
Thủ Đức - TP.HCM
Nếu muốn nghe tâm sự của chị em về chuyện này thì mời Bác vào đây ạ:
http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=177959

Em mới phát hiện là trong diễn đàn Web Trẻ Thơ, mục Kinh Nghiệm Hay> Chuyện Ấy, có nhiều topic hay lắm. Mà lại toàn là của các mẹ lập ra không nhé. À, "mẹ" và "bố" là cách xưng hô ở diễn đàn này chớ không phải em gọi các bà cả là mẹ này mẹ nọ đâu nhé:):):)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Carforrent nói:
Trước kia khi chưa có gia đình em cũng có chứng bệnh đó, sau này có vợ rồi thì..." có lệnh em mới dám phóng chứ không như Bình Nhưỡng....hehehe".
Tuy em không phải là bác sĩ nhưng theo em bác có thể dùng "bài thuốc" như sau sẽ khắc phục phần nào ( em xin đảm bảo) bài thuốc rất đơn giản không có tác dụng phụ:
330ml Redbull +660ml Heinelken= 990ml hổn hợp kích thích
Bác có thể dùng hết 1 lần hay chia làm hai đợt cho 2 lần "phóng" liền kề nhau, lưu ý uống trước 15phút khi bắt đầu "đi chợ". Chúc bác sớm thành công, rất mong bác sớm vào confirm.

RED BULL thì ok chứ cái mùi Heneken thì không phải bà nào cô nào cũng chấp nhận nha bác![8|]

Tập Lái
24/12/07
21
0
0
Phuong Ngoc nói:
Viet_Khanh nói:
Cái gì chứ dzụ này thì em có thể tư vấn thêm cho bác
, mong bác kiên trì tập luyện nhé
!

2. Khi đi tiểu, bác đứng bằng 2 mũi chân (nhón lên); trong quá trình tiểu, cố gắng ngưng nín khoảng 5 lần , tập càng lâu càng tốt.
.
Đảm bảo bác làm như em tư vấn thì chiến đấu ít gì cũng 30 phút.
he he, tập được vụ kia xong rồi bệnh thận luôn

Hic ... bệnh thận gì bác
. Đó là bí quyết bế tinh đại pháp, cải lão hoàn đồng
. Tập nó lúc đầu rất khó chịu, nhưng một thời gian sau các bác sẽ thấy rất khỏe.
Thuốc thang gì cũng chỉ là giải pháp tình thế thôi, lạm dụng sẽ có hại sau này, quan trọng nhất là chịu khó rèn luyện sức khỏe. Mấy ý kiến em đưa ra là tích cực và thành tâm.

Bổ sung: Các bác có thể dùng BCS Durex, loại này cũng tốt.

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam
Theo em thì các bài chỉ dẫn trên đây : bài nào thuộc về dân gian, hay uống vài món red + he ...v.v thì bác cứ làm theo thử, còn dính dáng thuốc tây thì bác nên gặp BS chuyên khoa vì thuốc tây luôn luôn kèm theo chỉ định và chống chỉ định do vậy nó có thể  phù hợp với người này nhưng không phù hợp với người kia.
Bệnh này nó phụ thuộc vào trạng thái tâm lý ghê lắm: bác càng lo lắng " hết tiền" là " tiền " nó hết nhanh lắm [8D][8D]

Hạng D
3/9/08
4.594
47.134
113
Có gì đâu qua chỗ bác Răng xin một ít thuốc gây tê tại chổ về xịt vào là chiến đấu tới nóc ngay mừ:D Vd như : Lido Caine dạng xịt, nhưng xịt nhiều coi chừng tiêu luôn là khổ[&:]
Nói chung bác chủ thớt tới gặp bs chuyên khoa là ổn ngay thôi

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC
nói thật bệnh tình như bác này mà hay đấy. Mấy bác khác bị tèo chẳng dám nói, lại kêu là hỏi giùm cho thằng bạn, thằng em, .... hix !
Mong nội công bác sớm thăng tiến nhé, hii.

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
hoadat nói:
Có gì đâu qua chỗ bác Răng xin một ít thuốc gây tê tại chổ về xịt vào là chiến đấu tới nóc ngay mừ:D Vd như : Lido Caine dạng xịt, nhưng xịt nhiều coi chừng tiêu luôn là khổ[&:]
Nói chung bác chủ thớt tới gặp bs chuyên khoa là ổn ngay thôi

ơ, sao e thân với pác Răng lắm mà sao hõng có biết vụ thuốc xịt xịt này ta ??