Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
k3 nói:
N PROTEC nói:
cảm ơn các bác . trình báo chẳn qua là lấy 2% thắp nhang cầu may mắn thôi ấy mà . Mịa bọn ấy ngoài ăn hội lộ thì làm đc con mịa gì

Khuyên bác chủ kiềm chế chớ nên manh động. xxx VN được cả thế giới xếp hạng siêu xxx, giỏi hơn cả xxx bên Mẽo cho nên khả năng tìm được xe của bác là rất cao. Chỉ có điều xxx có muốn bắt thằng trộm đó hay không mà thôi.
xxx dựa vào chiến tranh nhân dân để quản lý địa bàn hoạt động của tất cả băng nhóm trộm cướp, kiểu gì cũng bắt ra hết. Vấn đề là xxx có muốn bắt nó hay tiếp tục "nuôi" nó hay không mà thôi.

ko có chuyện "nuôi" trộm cướp đâu bác ạ, bác nên chú ý uốn lưỡi 7 lần trước khi nói, bên hình sự họ có những mối khác ngon ăn gấp tỉ lần nuôi mấy thằng ranh.

cũng chẳng hiểu bác đi được những đâu, xem được xxx ở những đâu mà bác lại nói thế. haiz.

Giả sử bác là xxx thì bác làm gì? tìm dấu vân tay, rồi nhặt tóc xét nghiệm ADN à? bác cứ so sánh tỉ lệ xe máy mất ở vn và được tìm thấy, với tỉ lệ bên mỹ xem thế nào rồi hãy phán xét. Cũng chẳng thiếu ô tô đi ngoài đường vn là xe ăn cắp ở "bển" đâu

em ko muốn nói việc xxx đã làm hết sức hay thật công tâm hay chưa, việc đó thì rõ ràng quá rồi nhưng cái kiểu đâm chọt thế này em cực ghét.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Fortune2014
Guest
22/6/12
397
4
16
47
Vô vọng. Em mất con Dream 7 số cách nay khoảng 15 năm. VÔ vọng.

Xe tất cả các loại báo chí có đăng phá xe gian, xe tìm chủ v.v... GIờ chỉ nhớ Biển số: 50-P3- 7025, số máy / khung: 6236296. Bác chủ nghĩ tìm lại được chăng?

Hạng B2
12/1/11
162
0
16
www.otosaigon.com
báo j mấy thằng ki đó, chúngnó tiếp nhận chứ bọn ki đó ở vn mình có sẳn tư tưởng trong đầu là mất là coi như coi k có cơ hội lấy lại nên chúng nó chả bận tâm đâu

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Khi mất tài sản thật lớn , báo đúng chỗ và hứa hẹn tìm thấy cưa đôi thì họa may ...

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
trộm nó vào nhà mang đi của em một số thóc cũng to..của đau con xót nên em có trình báo, mà cũng phải tội em quen cũng nhiều nên xxx vác 2 valy dụng cụ xuống chụp đo vẽ lấy vân tay..kết cụng được 3 bộ vân tay, mỗi bộ lấy được 2-3ngón. Vậy mà 2năm ra đi mà tăm hơi tài sản của em nó chẳng sủi tý bọt. À thêm nữa sau vụ trộm vào nhà vài tháng em có việc đi ngoài bến xe thấy thằng xe ôm từng ở trọ gần nhà em đang đội cái nón bảo hiểm của em.

Hạng C
2/6/09
987
346
63
Em cũng mất 1 em air black cách đây 4 năm,2 năm sau CA đã tìm được xe em nhưng mất thêm 2 năm sau nữa họ mới mời lên nhận xe(tang vật phục vụ điều tra đường dây ăn cắp xe làm giấy tờ giả bán lại cho nguời khác sử dụng nên được lưu kho và bảo quản khá tốt,khi nhận xe nó còn mới hơn khi em xài nữa)
Khi mất em k báo bên CA nên lúc nhận lại xe cũng hơi phiền hà tí tí,cũng may xe không thuộc diện dùng đi gây án hay cướp giật.
Em nghĩ xe bác mất thôi thì của đi thay người nhưng trách nhiệm vẩn phải khai báo để tránh hệ luỵ sau này.Chia buồn cùng bác.

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
Chia buồn cùng bác chủ. Ở VN mất xe là coi như mất luôn, ko còn hy vọng gì đâu ạ.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Chia buồn bác Linh.
Mỗi ngày lại nghe tin trộm, cướp... Sống trong sợ hãi