Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
9/5/15
182
2.430
133
Hehehe, em đang tính cho thuê lại nhà Phố (đường rộng, buôn bán dc) rồi dọn về chung cư ở cho yên tĩnh cụ ạ. Cách nhau 300m, chạy qua chạy lại cũng dễ trông nom. :)
Bác có nhà phố thì nhất rồi, đâu phải ai cũng đc thế, em chỉ là nhà hẻm nên mới phải lên đây hỏi chứ =))

Hạng B2
11/9/13
230
130
43
Em cũng có suy nghĩ như chủ thớt mà do hiện tại đầu tư nội thất nhiều , chưa vợ chưa con ở một mình đôi lúc thấy cũng phí , tính cho thuê rồi qua thuê căn hộ cùng với mấy anh em , đôi lúc đi làm cả ngày về mệt mà ở môt mình cũng buồn thúi ruột hic

• Like
Reactions: PorscheT
Tập Lái
24/10/15
0
84
13
42
Bác bán nhà phố đi gom money qua nguyễn hữu cảnh làm 2 căn hộ bên đo/! 1 cho thuê 1 để Ở!
1- vì bác là việt kiều bác ko ở khu dân cư quen đâu, bát nháo lắm!
2- căn hộ nguyễn hữu cảnh cho thuê rất dc giá và rất gần trung tâm!
3- căn nhà của bác nó nằm ơ phân khúc chung chung, lại cho thuê rất kén vì hẻm 4m! Thuê ở 10 triệu tháng thì cạnh tranh ko lại căn hộ, và ko kinh doanh dc gi! Nhưg bán lại rất dc giá trong lúc này! Bảo đảm giá tốt!
4-hoặc mua 1 nhà mặt phố ở q9, 1 căn hộ nguyễn hữu cảnh! Khả năng cho thuê ở 2 phan khuc này rất tốt!
5- là nên ơ lại căn nhà của bác và đừng thuê đâu hết như mấy bác kia nói! Vì ko có lơi j hết!
6- nếu hành động thì phải nhanh và chính xác, vì nhà bạn thì nó co giá hết ròi khó tăng đột biến, căn hộ khu nào e ko bit nhig khu nguyễn hữu cảnh thì nó sẽ tăng nhìu vì quá gần trung tâm khi vài năm tới!
đát đai q9 thì khu của bác, bác cug bit là nó đang phát triển rất nhanh!
e chỉ góp y xíu cho vui! Cám ơn các bác! Chém e nhẹ nhẹ!

Hạng B2
9/5/15
182
2.430
133
Khu Kiến Á em ko biết. Nam Long em biết ngập từ hồi còn là SV cách nay 10 năm (chở gấu vào khu đó tâm sự :3dnhinyeu3:). Bác phải mục sở thị mới đánh giá chính xác xem ngập cỡ nào dc.
Em về nước rồi, đang đi làm ở bank trong quận 1, bác có đi đâu qua quận 9 thì hú em nhé :)

Status
Không mở trả lời sau này.