Hạng B2
9/7/14
179
205
43
Hanoi, Vietnam
chó già này của bác đời 05 thì phải lỗi 1 đống thế kia bác phải mang vào hãng test thôi xem hỏng gì.lúc sửa thì bánh khảo chỗ nào chất rẻ thì chiến.

Hạng B1
22/7/14
92
41
18
33
Chân thành khuyên cứ vào hảng test 1 lần cho chính con mẹ xác.
Cái gì trong ngân sách thì làm, cái gì hơi cao cao thì xách list ra ngàoi cân nhắc.

Xe bác còn có lổi động cơ nữa kìa.
bac cho em hoi cho nao mua cai nut cho vo chia khoa vay bac o SG, binh thanh cang tot a

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
bac cho em hoi cho nao mua cai nut cho vo chia khoa vay bac o SG, binh thanh cang tot a
Lê văn sỹ đó bác...e ko nhớ rõ...trên diễn đàn mục chợ OS có đó...e cũng tính thay cái nút cũ của e mà e ở tận bà rịa...xa quá...

• Like
Reactions: hungtai
Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113

Chơi xe hơi mà lại mấy xe "già" thì vất vả lắm. Có khi chạy vài trăm cây số chỉ để "chỉnh sơ". Bác chưa gì mua đồ mà hỏi phải cùng quận mới tốt thì còn khổ dài dài. :)
Chuẩn bị tâm lý nhọc nhằn, dặt dẹo , vất vả ... dần cho chiếc xe là vừa.

• Like
Hạng B1
22/7/14
92
41
18
33
Chơi xe hơi mà lại mấy xe "già" thì vất vả lắm. Có khi chạy vài trăm cây số chỉ để "chỉnh sơ". Bác chưa gì mua đồ mà hỏi phải cùng quận mới tốt thì còn khổ dài dài. :)
Chuẩn bị tâm lý nhọc nhằn, dặt dẹo , vất vả ... dần cho chiếc xe là vừa.
lỡ trót yêu em nó rồi nên cố gắng bác ơi:D, mà mua nút đó chỗ nào được vậy bác.sáng e chạy ra hãng ng ta hện thuws3 check cho.bác cho em cái địa chỉ mua cai nút nhé bác.cám ơn bác nhiều^^

Hạng B1
22/7/14
92
41
18
33
em nghe nói có bác Sơn nào đó bên Tân Phú cũng chuyên trị BMW, bác chủ tìm trên OS xem biết đâu bác ấy có thể giúp được nhiều việc
dạ cám ơn bác chắc e đem vô hãng làm 1 lần đi cho nó an tâm.rồi về sau chạy vọc vạch sau a:D

dạ cám ơn bác chắc e đem vô hãng làm 1 lần đi cho nó an tâm.rồi về sau chạy vọc vạch sau a:D
đúng đó bác, vào hãng check một cách đầy đủ rồi ra ngoài làm, giá cả thì rẽ hơn rất nhiều mà chất lượng thợ vn thì cũng rất tốt, đặc biệt là mấy gara chuyên trị bim, anh em trên diễn đàn đều nhận định như vậy đó

• Like