Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
Bác nào có thông tin Coopmart Liên Phường lúc nào khai trương hơm? ba má chồng e tính về xây cái Villa ở (để đất trống lâu quá ko an tâm) mà ngại ko có siêu thị nên đang chần chừ......

• Like
Reactions: Liem Huynh
Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
Em biết có cái coopmart đỗ xuân hợp ngay lakeview, mà từ đây ra liên phường gần quá
Chả nhẽ có thêm cái nữa hả bác ?
Mình ko rõ bác: tại đất mình gần vòng xoay Liên Phường.... từ Lake View Đỗ Xuân Hợp vào hơi xa (đặc biệt ô bà già cao tuổi đi hơi ngại). Nên nghĩ ngã tư Liên Phường có mấy CC lớn hổng lẽ Coopmart ko quan tâm?? hay lại thím Vincom retail nhảy vô trời ( đi đâu cũng gặp thèn cha trời đánh này vại)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mr.linh.art
Hạng D
23/4/18
1.201
1.264
113
Đương nhiên là ko có coop mart rồi. Bên đồng văn cống có 1 cái nay lại có thêm lake view. Nó mở lp chi nữa

• Like
Reactions: Hangthu
Hạng D
12/7/13
2.070
7.740
133
Hồ Chí Minh
Liên Phường có coop chỗ nào mà chưa nghe bao giờ nhỉ
klq có căn nhà 1 hầm 5 lầu dtxd hơn 3 ngàn mét vuông cần bán, bác cá mập nào có nhu cầu hú em. hiện đang cho thuê 200tr/thang

• Like
Reactions: Blackcar999
Mình ko rõ bác: tại đất mình gần vòng xoay Liên Phường.... từ Lake View Đỗ Xuân Hợp vào hơi xa (đặc biệt ô bà già cao tuổi đi hơi ngại). Nên nghĩ ngã tư Liên Phường có mấy CC lớn hổng lẽ Coopmart ko quan tâm?? hay lại thím Vincom retail nhảy vô trời ( đi đâu cũng gặp thèn cha trời đánh này vại)
Cũng có thể lắm ạ, ko coop thì vin cứ mọc nhan nhản... mấy chỗ đông đúc đều có

• Like
Reactions: Đồng xanh
Tập Lái
7/9/18
36
19
8
Liên Phường có coop chỗ nào mà chưa nghe bao giờ nhỉ
klq có căn nhà 1 hầm 5 lầu dtxd hơn 3 ngàn mét vuông cần bán, bác cá mập nào có nhu cầu hú em. hiện đang cho thuê 200tr/thang
3000m2 là thổ hay phần vườn phần thổ? dt xây dựng ntn Bác cho em hỏi?