Hạng C
21/7/20
864
10.306
93
Đúng rồi cái này tốt nhưng mà hình như phải dưới tốc bao nhiêu ấy thì mới ổn chứ không nó không xài được.
Tùy hãng bác ơi, đa số 30 40 trở lên
San sò thì vô tư mọi dải km, kẹt xe tết đi nhàn.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng C
13/5/16
839
15.555
68
Đúng rồi cái này tốt nhưng mà hình như phải dưới tốc bao nhiêu ấy thì mới ổn chứ không nó không xài được.
Thường thì phải 35km/h trở lên nó mới hoạt động, chạy cái này sướng, khỏe , nhất là chạy cao tốc, còn chạy trên đường hỗn hợp có xe gắn máy nữa thì mệt lắm, nó thắng liên tục.

Hạng D
3/7/14
2.815
10.725
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Ngon bác ạ. Em mua 9 tháng rồi chạy được 24k km thấy xe ổn. Nó trẻ trung hơn GLS. Còn option thì em chạy nhiều rồi thấy cũng không cần thiết. Chiếc này lái đường dài cũng ít bị mệt hơn do nặng, đằm, máy mạnh và cách âm tốt.

5 chỗ thì chở gia đình đi full 7 người ko được phải ko bác?

Tập Lái
24/8/16
2
3
3
41
5 chỗ thì chở gia đình đi full 7 người ko được phải ko bác?
Nó 5+2 bác. Gia đình em từ ngày mua giờ chưa bật hàng ghế sau lên luôn vì không có nhu cầu. Nếu bác muốn rộng tí thì GLS. Em thì thấy form GLS dài nên hơi thiếu cân đối nên không thích.

• Like
Reactions: kevinngva
Hạng F
29/10/16
11.640
22.598
113
Pháp
Rất vui , khi bác cọc xe Đức, và rất hy vọng là bác đừng độ chế cái gì cả, đó mới đúng là chất lượng EU, chứ sau nầy độ chế đồ tàu thì hơi khó bình luận. em nói là theo tiêu chuẩn bản base EU nha ...
Em chỉ cần bác nối mạng qua EU, nhưng tiêu chuẩn căn bãn trong những dòng xe ra đời thì bác sẽ cãm nghiệm ngay

• Like
Reactions: asiantiger
Hạng B2
10/4/20
345
281
63
25
Năm 2021 mình định múc em này ...tuy nhiên tại thời điểm đó bản này ko có Sunroof , Cam360, HUD nên mình qua múc X5 Msport....ko biết bây h đã có các option này chưa
Pà mẹ thằng Mer. VN cái xe gần 4.5toi mà ko có mấy cái chức năng trên...hết biết nói sao luôn
Bác e mới lấy gle coupe thì có cửa sổ trời r b. Có điều xe gần 6 tỏi mà k cửa hít, quà tặnng kèm có cái áo, nón với cây dù :))) sale nói do xe nhập nên k có qà gì hết, giá k deal luôn @.@
Đc dàn loa burmes nge hay phết với cách âm tốt (mà tầm tiền này xe nào chả thế :)))

• Like
Hạng F
3/10/15
9.896
12.172
113
Lúc này nhiều GLE nhỉ.
Những năm 2018 mình toàn thấy GLE 450 coupe chứ rất ít thấy GLE SUV như bây giờ.

• Like