Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
Các bác cứ tự sướng , hoan hô gì? Đường to chành quạch như thế cho có 40km/h lượm biết bao nhiêu bánh mì nuôi con của các bác. Bây giờ trả về hợp lý thì các bác hoan hô. Thế thì còn mất bánh mì dài dài.

• Like
Reactions: dawmgoodman ®
Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Em đang có kèo từ Lê Duẩn chạy đến đài Liệt sỹ Vũng Tàu 1g45p, chiến ngon chưa các bác?
Dư sức, vì tháng trước e chạy về tới nhà ở Đầm Sen là 2h, có dừng lại đổ xăng 1 lần :3dcuoi:
E đi lúc 12h đêm

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Chiều qua 16/6 em đi VT về sao vẫn thấy biển 40 chỗ thi công nhỉ?
À khẳng định là có chuyện bắn tốc độ bằng mồm nhé các bác. Hôm CN 15/6 nhóm em ( 2 xe) đi VT vừa qua trạm thu phí thì bị ( 3 xxx đi xe 80B) ngoắc cả hai. Vì yên tâm là chạy đúng tốc độ nên em làm căng đòi xem hình, xxx trung tá bụng bự xuống nước giải thích lòng vòng rồi cho cả 2 xe đi.

dạo này nhiều người chạy đúng tốc độ quá nên éo bắn được em nào.bọn dogs bắt đầu chuyển qua bắn bằng mồm để kiếm bánh mì.bác nào yếu bóng vía thì nộp bánh mì thui

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
dạo này nhiều người chạy đúng tốc độ quá nên éo bắn được em nào.bọn dogs bắt đầu chuyển qua bắn bằng mồm để kiếm bánh mì.bác nào yếu bóng vía thì nộp bánh mì thui
Tụi xx giờ đói qá rồi,bây giờ tính ăn bẩn đây nè

Hạng B2
19/5/14
348
280
63
Bình Thanh
Tụi xx giờ đói qá rồi,bây giờ tính ăn bẩn đây nè
Em không nghĩ là tụi xxx đói đâu, chỉ là tụi nó đã ăn quen rồi, giờ bánh mì khó kiếm hơn nên tìm nhiều cách để bù lại thôi.
Ah mà các bác cho e hỏi lỡ nó bắt không được lỗi này rồi tìm cách moi ra lỗi khác thì sao nhỉ?

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Em không nghĩ là tụi xxx đói đâu, chỉ là tụi nó đã ăn quen rồi, giờ bánh mì khó kiếm hơn nên tìm nhiều cách để bù lại thôi.
Ah mà các bác cho e hỏi lỡ nó bắt không được lỗi này rồi tìm cách moi ra lỗi khác thì sao nhỉ?
Ôi bác lo thế thì lo suốt đời mất, biết vài điều luật cơ bản lận lưng, đi đúng làn đúng tốc độ biển báo, nếu vô ý dính thì vui vẻ coi như là mất vài chầu cafe hay 1 chầu nhậu hơi nhẹ thua độ vun cắp chẳng hạn. Đầu óc còn phải thư giãn để lo hưởng thụ cuộc sống nữa chứ.

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Phải nói đây là quyết định sáng xuốt nhất của năm.kg có cành cọ vàng nên pót đỡ 2 chiếc lá vàng vậy