Hạng B1
9/9/13
76
17
8
Chính sách linh động thôi anh Vũ ơi, nhiều khi tặng thêm cái này cái kia tùy thời điểm cho KH thôi chứ nhìn chung là bên em vẫn bán hàng theo chính sách của công ty , tất cả KH đều được hỗ trợ như nhau đó anh. Chủ yếu là dịch vụ thõa mãn khách hàng...:D. Mà phải nói là anh viết bài và chụp hình đẹp lắm luôn, hôm nào làm ngay một bài PR cho em thì em cảm tạ
anh hết lòng.

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
tuanthuat nói:
Bài viết của bác hay quá. Em đọc đi đọc lại mà sướng hết cả người. Khách hàng của em mà đọc được bài cảm nhận của bác thì đỡ cho em rồi.
Bác cho em coppy bài này để tư vấn cho khách nhé.hihi.
:D
emmexe nói:
Chính sách linh động thôi anh Vũ ơi, nhiều khi tặng thêm cái này cái kia tùy thời điểm cho KH thôi chứ nhìn chung là bên em vẫn bán hàng theo chính sách của công ty , tất cả KH đều được hỗ trợ như nhau đó anh. Chủ yếu là dịch vụ thõa mãn khách hàng...:D. Mà phải nói là anh viết bài và chụp hình đẹp lắm luôn, hôm nào làm ngay một bài PR cho em thì em cảm tạ
anh hết lòng.
Vừa mê xe vừa thích chụp hình nên sẵn tiện kết hợp đó mà. Thì bài đánh giá này cũng giúp ích PR cho Sorento rùi đó :D Còn viết PR chuyên nghiệp thì khó à nha, tại trình độ văn chương ko đc lai láng cho lém

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
tuanthuat nói:
truonghd nói:
Nhìn hình thì hiểu ý nghĩa rồi. Bác còn phải hỏi!
Sao may bac hieu duoc hay vay ta, em con ko hieu la gi
Bac Lam oi, dich vu ben Kia chuoi qua nha, dem the len update Vietmap ma cung keu toi thu 2 moi xong.............haizzzzz, em dem len Vietmap lam cho le.
(type bang phone ko co tieng Viet cac bac thong cam)