Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Santa_Lucia nói:
Em đề nghị...Tất cả số rượu trên sẽ được dùng vào chương trình Off tháng 1/2010 vừa là tất niên luôn. Dự kiến sẽ tổ chức tại Văn Thánh khu dã ngoại. Các bà cả nhiệt huyết nhất của SFC gồm: Hungnguyen; Mackafee; Thanhchoray; HL2000; Aikido; Giahy... chuẩn bị cho anh em tụi em bửa tiệc thịt nướng ngoài trời nhá! Thanks!

Bác này dạo này toàn nhầm nhọt sang trồng trọt hết tiêu .... quà và phần thưởng để khích lệ những thành viên tham gia đúng đủ , tích cực ... vì vậy số quà trên sẽ chuyển đến tay anh em trong thời gian gần nhất ... Còn Off tất niên tháng 1 tính sau bác nhé

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
manhodessa nói:
Santa_Lucia nói:
Em đề nghị...Tất cả số rượu trên sẽ được dùng vào chương trình Off tháng 1/2010 vừa là tất niên luôn. Dự kiến sẽ tổ chức tại Văn Thánh khu dã ngoại. Các bà cả nhiệt huyết nhất của SFC gồm: Hungnguyen; Mackafee; Thanhchoray; HL2000; Aikido; Giahy... chuẩn bị cho anh em tụi em bửa tiệc thịt nướng ngoài trời nhá! Thanks!

Bác này dạo này toàn nhầm nhọt sang trồng trọt hết tiêu .... quà và phần thưởng để khích lệ những thành viên tham gia đúng đủ , tích cực ... vì vậy số quà trên sẽ chuyển đến tay anh em trong thời gian gần nhất ... Còn Off tất niên tháng 1 tính sau bác nhé
Có gì đâu mà nhầm nhọt?!...nếu thế thì bác tài trợ luôn phần rượu cho tiệc Tất Niên nha???
Vì thuê khu dã ngoại mang rượu bia vào uống vô tư mà không bị tính phí!

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
aikido1120 nói:
manhodessa nói:
Mấy ông này còn đang say men chiến thắng nè ... thớt cũ chẳng thèm đọc luôn
Đến phần khen thưởng : Em đang đề nghị có các giải thưởng sau cho anh em tham gia SFC SG

1. 5 bác đến điểm hẹn tập kết sớm nhất

2. Thành viên tham gia tích cực nhất các thi đấu

3.Các phó nháy :
-mỗi bác có giải em xin biếu 1 chai Vodka VIP Collection

-Phó nháy chiến trường - người có ảnh sớm nhất
-Phó nháy có ảnh đẹp nhất
-Phó nháy có hình ấn tuợng nhất
4. SFCer có đóng góp tôt nhất để buổi Off thành công
- 1 thùng rượu vang tự chọn 12 chai (em ủng hộ)+quà

Chúc đoàn SFC SG nhà ta cả nhà vui vẻ và búa của em không được dùng

Vậy là thứ 5 này anh em ta lai có rượu để chúc mừng đội tuyển rùi hehehe

Thế các Bác gài độ nhậu àh

Hạng C
21/7/09
836
3
18
Saigon
[/quote]
Em đề nghị...Tất cả số rượu trên sẽ được dùng vào chương trình Off tháng 1/2010 vừa là tất niên luôn. Dự kiến sẽ tổ chức tại Văn Thánh khu dã ngoại. Các bà cả nhiệt huyết nhất của SFC gồm: Hungnguyen; Mackafee; Thanhchoray; HL2000; Aikido; Giahy... chuẩn bị cho anh em tụi em bửa tiệc thịt nướng ngoài trời nhá! Thanks!

[/quote]

Baca của em xin ủng hộ ý kiến hay của bác SL một phiếu! 

Hạng C
21/7/09
991
1
18
Dear các bác!
Theo chỉ đạo của bác SL, thực hiện lời em đã hứa và có Bác Hungnguyen duyệt : các bác chiến thắng về em ủng hộ 1 con heo tộc quay cho buổi off tháng 1 sắp tới (món này em chuẩn bị sẵn ở nhà mang lên nha) , tiện thể, các bác cho gia đình em ké cái bánh sinh nhật cho con gái lớn và "Cu Lớn" nhà em nữa nhé. Các bác thứ lỗi em tổ chức ké, mọi năm năm nào cũng có 4 người, năm nay ké kỳ off tháng 1 có nhiều người chung vui cho cho tía con nhà nó phấn khởi mà ăn mau chóng lớn. Rất mong các bác xét duyệt và Xin chân thành cảm tạ.

Last edited by a moderator: