Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Em mới bị tiếp đây: Thủ Đức : cây xăng giao Đặng Văn Bi - đường song hành xa lộ Hà Nội . Đổ hụt của em ~20% !!!! Tức mà không nói được.

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
shpy nói:
Em mới bị tiếp đây: Thủ Đức : cây xăng giao Đặng Văn Bi - đường song hành xa lộ Hà Nội . Đổ hụt của em ~20% !!!! Tức mà không nói được.
Quả này nhiều ah...20% là chuyện lớn đó bác...ăn cướp rồi chứ không còn là trộm nữa...

Hạng D
15/12/06
1.211
5.239
133
39
Quận 3:
cây xăng ngay ngã tư Lý chính Thắng - Trương Định

Cây xăng này có vấn đề gì ta, em lâu lâu vẫn đổ ở đây, thấy bình thường, NV nhanh nhẹn, viết HĐ cũng nhanh, k thấy có vấn đề gì. Thiếu đủ hay k thì k rõ,

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
corolla95 nói:
cá nhân e thấy petro góc TD - LCT Q3 ok mà ta
Có thể với mình thì ổn nhưng với người khác thì bất ổn đó bác Cò....em cũng thấy ở đây ok mừ, đề nghị nêu lí do giùm cái đi chủ thớt.....???

Hạng B2
31/1/12
186
10
18
q8
Em thấy trên mạng nên chia sẻ mọi người cùng coi, theo em nghĩ lý do chắc là đổ thiếu hay thái độ phục vụ gì đó, người ta tổng hợp lại chia sẻ mọi người thôi mà. Bản thân em thì thấy có cây xăng trong đó đổ thiếu thật.

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
chimanthit777 nói:
shpy nói:
Quả này nhiều ah...20% là chuyện lớn đó bác...ăn cướp rồi chứ không còn là trộm nữa...
Bình thường em đổ ở Comesco Hàng Xanh. Khi đèn vừa báo đỏ (lúc đó kim chưa đụng vạch đỏ, đồng hồ có 1 vạch đỏ và 4 vạch đen) là em đổ thì 1tr là kim lên quá chữ F - vạch thứ 4. Hôm đó đèn xăng báo đỏ nên em tấp vào đổ. Vào tự nhiên thấy trụ xăng hơi kỳ kỳ mà đổ trụ này anh kia cứ bảo vào trụ bên trong dù chỗ này xe đậu rộng rãi => quyết định chỉ đổ 500k thôi. Xong chạy xe ra ngoài gọi đt 1 hồi 10p mà kim chỉ lên tới 1,5 vạch. Đúng ra 500k phải lố 2 vạch mới đúng => đồng hồ có thể sai số nhưng không thể sai số tới >25% nên em mới "tự hạ giá" là hụt 20% !!!
Lúc trước em cũng từng bị ở cây xăng góc Linh Đông - Kha Vạn Cân . 1 bình đổ chỉ còn 2/3 thôi. Lúc đổ nó nhấp cò khí thế, nhắc nó thì nó trơ mặt vài giây rồi lại nhấp tiếp. Lúc đó nóng lắm nhưng em sợ gây lộn có gì cháy cây xăng thì mình vào tù !!!! Nói chung đổ xăng ở Thủ Đức thì phiêu lưu hơn ở trong SG. Còn 1 cây ở QL13 cũng bị và từng "được" lên báo luôn.

Hạng D
30/5/12
2.632
5.817
113
Em ơi Sài Gòn phố
corolla95 nói:
cá nhân e thấy petro góc TD - LCT Q3 ok mà ta

Em cũng thấy cây xăng này ổn, có việc qua khúc này mà xăng còn vơi nửa bình là em ghé đổ. Cây xăng của Petrolimex, nhân viên nhanh nhẹn, trước khi đổ đều nhắc nhở khách nhìn đồng hồ.

Cá nhân em đổ thì ưu tiên cây xăng của Petrolimex, dù gì cũng hơn mấy ông nội quân đội và mấy ông tư nhân nhỏ nhỏ khác, cây xăng cũ mèm, số thì nhập nhằng, mặt bằng dơ hày, nhân viên không đồng phục,...

Mà danh sách này em nghĩ thế này là quá ít.

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
shpy nói:
Bình thường em đổ ở Comesco Hàng Xanh. Khi đèn vừa báo đỏ (lúc đó kim chưa đụng vạch đỏ, đồng hồ có 1 vạch đỏ và 4 vạch đen) là em đổ thì 1tr là kim lên quá chữ F - vạch thứ 4. Hôm đó đèn xăng báo đỏ nên em tấp vào đổ. Vào tự nhiên thấy trụ xăng hơi kỳ kỳ mà đổ trụ này anh kia cứ bảo vào trụ bên trong dù chỗ này xe đậu rộng rãi => quyết định chỉ đổ 500k thôi. Xong chạy xe ra ngoài gọi đt 1 hồi 10p mà kim chỉ lên tới 1,5 vạch. Đúng ra 500k phải lố 2 vạch mới đúng => đồng hồ có thể sai số nhưng không thể sai số tới >25% nên em mới "tự hạ giá" là hụt 20% !!!
Lúc trước em cũng từng bị ở cây xăng góc Linh Đông - Kha Vạn Cân . 1 bình đổ chỉ còn 2/3 thôi. Lúc đổ nó nhấp cò khí thế, nhắc nó thì nó trơ mặt vài giây rồi lại nhấp tiếp. Lúc đó nóng lắm nhưng em sợ gây lộn có gì cháy cây xăng thì mình vào tù !!!! Nói chung đổ xăng ở Thủ Đức thì phiêu lưu hơn ở trong SG. Còn 1 cây ở QL13 cũng bị và từng "được" lên báo luôn.
Nó nhấp cò kiểu này thì tiêu rồi bác...công việc của em thì đi quanh quanh tp thôi nên vài bữa mới hết xăng và canh cuối ngày xong việc về nhà mà gần hết thì chỉ đổ cây xăng Petrolimex gần nhà thôi, do quen nên nhân viên ở đó trả số về 0 và đưa vòi cho em tự bơm luôn...