Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
chào các bác
em có vấn đề này muốn hỏi thử các bác, ko biết các bác có để ý ko
KIA FORTE nếu mình đang nổ máy, các bác lock hết cửa thì phía ngoài dùng smart key ko mở cửa được, chỉ có mở thủ công phía trong thôi, vậy phải làm sao

EM đã thử trên FORD ECO thì cũng ko đc, nhưng nếu bấm nút đen trên cửa phía tài thì mở đc nhưng forte dùng cách đó cũng ko mở đc

EM hỏi vì nhiều khi mình đậu xe mà muốn để máy lạnh cho người còn lại trong xe đc mát mà vẫn an toàn ko sợ bị thó đồ thôi

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Forte không thể làm như vậy là đúng rồi đó bác, vì lý do an toàn nên khi nổ máy tài xế ra ngoài thì hiển nhiên cửa tài không khóa được cho dù có mang key đi theo ( trừ trường hợp thằng ngồi bên phụ chồm qua look thôi).
Ps: không những forte mà cả santafe cũng vậy em thử rồi.

• Like
Reactions: caac
Lx. confirmed
Hạng C
11/2/14
611
1.535
93
34
Sài Gòn
Forte thì em không rõ cơ mà con sô nát của em thì có thể mở khoá ở bên ngoài lúc xe đang nổ bằng cách rút chìa khoá cơ trong cái smart key ra để vặn chỗ cửa.

• Like
Reactions: caac
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Forte thì em không rõ cơ mà con sô nát của em thì có thể mở khoá ở bên ngoài lúc xe đang nổ bằng cách rút chìa khoá cơ trong cái smart key ra để vặn chỗ cửa.
Hiển nhiên.

Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
haha em quên thử cách của bác rồi, vậy chắc đc à

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Sorry nhỡ thằng ngồi trong nó tèo hay tự sát chỉ còn cách đạp kính ah ?