Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
:confused::confused: Lỡ tay dập cốp lại, cất luôn cái chìa duy nhất trong đó hix hix.
Giờ làm sao đây các pác?
Cốp truớc thì em đang mở ra để vệ sinh máy, 4 cánh cửa thì lock rồi huhu. 

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Mở được xong nó lock lại xe vì tưởng đang bị ăn cắp...cũng thế. Bác đưa vào hãng đi, để ngoài nó vọc coi chừng.

luc
Hạng B2
4/7/10
290
7
0
cửa kính BMW mà đập cũng khó vỡ đó bác

Chi Hội Trưởng P.O.C
luc nói:
1 phát là vỡ ngay .
Mà đập cửa chi ???? Cho dù có đập cửa kính , cũng ko bao giờ lẫy đc cửa mở . Vì nguyên tắc của BMW là khi lock cửa , rút chìa ra khỏi xe thì ko bao giờ mở đc cửa . Em đây có kinh nghiệm rồi , hôm bị ăn trộm đập bể kính , cũng ko  mở đc cửa .
@Tranvietanhtuan: Thợ khoá ko làm đc đâu , giờ chỉ có cách là chuyển xe vào saigon hoặc đập vỡ 1 cửa kính , rồi chui vào , kéo tấm ngăn giữa hàng ghế sau với cốp , nếu chưa gắn loa Sub thì lấy búa , gõ nhẹ tấm thép ra rồi dùng thọt tay vào lấy khoá ra thôi . Còn nếu đã gắn loa Sub hơi, thì chắc phải đập luôn .

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
haobui nói:
luc nói:
1 phát là vỡ ngay .
Mà đập cửa chi ???? Cho dù có đập cửa kính , cũng ko bao giờ lẫy đc cửa mở . Vì nguyên tắc của BMW là khi lock cửa , rút chìa ra khỏi xe thì ko bao giờ mở đc cửa . Em đây có kinh nghiệm rồi , hôm bị ăn trộm đập bể kính , cũng ko  mở đc cửa .
@Tranvietanhtuan: Thợ khoá ko làm đc đâu , giờ chỉ có cách là chuyển xe vào saigon hoặc đập vỡ 1 cửa kính , rồi chui vào , kéo tấm ngăn giữa hàng ghế sau với cốp , nếu chưa gắn loa Sub thì lấy búa , gõ nhẹ tấm thép ra rồi dùng thọt tay vào lấy khoá ra thôi . Còn nếu đã gắn loa Sub hơi, thì chắc phải đập luôn .
Cuối cùng cũng chí có cách này thôi