Hạng C
26/9/12
856
305
63
Update 24/1
Mình đã đến địa chỉ - gặp chủ xe
Sau khi trao đổi thì xe đó do con gái của chủ xe sd, và người đang giữ ví là bạn của cô con gái. Mình đã hẹn là sáng mai nhận lại giấy tờ.
Update : 22/1
Mình đã nhờ CA phường An Phú điều tra lại hộ khẩu ( theo tên đăng ký xe) - chờ tin
Nếu không có thông tin thì mình sẽ tự qua địa chỉ trên để tìm hiểu.
p/s: Sáng nay mới đi làm lại bằng b2.a1---
Mình có passport + hồ sơ gốc nên thủ tục 30p là xong- hẹn đầu tháng 4 lấy bằng mới :(
thế là treo giò 2 tháng- cầm giấy hẹn chạy được không vậy các bác?

Update: 21/1
Sáng nay mình đã xác nhận lại biển số xe lần nữa.
Sau đó nhờ ktra biển số xe thì đã có kết quả.-- Hiện mình đã có thông tin về chủ xe, địa chỉ nhà, địa chỉ kinh doanh, số cmnd.

Hiện mình đang định nhờ bên CA Phường An Phú hỗ trợ- không biết bác nào quen ko?
Địa chi theo chứng minh từ năm 1998 nên khả năng đã thay đổi nhiều.
Tiếp tục chờ tin vui...
p/s: nếu ae nào có quen biết với chủ xe thì vui lòng chuyển lời là mình muốn xin lại giấy tờ thôi, không truy cứu hay nhờ CA làm gì cho phiền phức.
Xe Vision đen
Khu vực ở gần chợ Bình Khánh- Q2 ( khu 17,3ha)
--- Có passport cầm đi làm lại bằng B2 dc ko các bác? Hay phải có cmnd?
Chào ae OS,
Tình hình là trưa nay ( 20/1) mình và đứa bạn có đi ăn tại Lotteria Trần Quang Khải (Q1), sau khi ăn xong thì bạn mình có để quên ví tiền. Đến khi về công ty thì mới phát hiện ra là quên ví.
Vội vàng quay lại Lotteria thì không thấy đâu. Hỏi nhân viên là có thấy ví không thì các nhân viên đó bảo là lúc nãy có thấy. Sau đó có hỏi các khách ở đó là ví của ai nhưng không ai nhận hết. Sau đó nhân viên vẫn để ví lại vị trí cũ ( hic-- thấy không ai nhận mà lại để vị trí cũ- ít ra cũng mang xuống quầy để chứ)
Lúc sau có 3 khách bàn bên cạnh ăn xong thì lấy ví của bạn mình đi luôn. @@
Sau đó mình có hỏi nhân viên thì anh ấy có nhớ được biển số xe máy cô gái đó đi

-[BCOLOR=#ffffff] Xe Vision đen[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]Biển số: 59 xxxxx - mình đã gặp chủ xe[/BCOLOR]

Nay nhờ ae đi trên đường có thấy xe máy như trên or 5 số dưới giống như trên thì có thể liên lạc với bạn mình với.
Xin cảm ơn và hậu tạ
p/s: Tết nhất tới nơi- lo nhất là cái bằng B2. Bị mất bằng B2 thì thủ tục thi lại thế nào? Ae chia sẻ để giúp bạn mình với. Cảm ơn ae rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
26/9/12
856
305
63
nhớ 5 số cuối của xe- không biết bác nào dò ra được không- hic

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
em chia buồn cùng bác
"Sau đó có hỏi các khách ở đó là ví của ai nhưng không ai nhận hết. Sau đó nhân viên vẫn để ví lại vị trí cũ" @@ ôi, em nể nhân viên thật
bằng B2 thì tới chỗ đổi bằng báo mất thôi làm lại đc, ko cần thi lại đâu bác

• Like
Reactions: THANHKAP
Hạng C
26/9/12
856
305
63
em chia buồn cùng bác
"Sau đó có hỏi các khách ở đó là ví của ai nhưng không ai nhận hết. Sau đó nhân viên vẫn để ví lại vị trí cũ" @@ ôi, em nể nhân viên thật
bằng B2 thì tới chỗ đổi bằng báo mất thôi làm lại đc, ko cần thi lại đâu bác
thế thì ok quá- bây h làm chắc qua tết mới có quá - hic

• Like
Reactions: THANHKAP
Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
bác em cửa hàng đó có camera ko ? hoặc là bác qua những cửa hàng lân cận coi có gắn camera an ninh trước cửa ko, coi có chiếc vision đen nào chạy qua ko, nếu thấy được biển số thì càng tốt
mà em cũng phục bảo vệ thiệt, người ta vô ăn bên trong sao biết chính xác chỗ nào mà nói biển số xe ?

Hạng C
26/9/12
856
305
63
bác em cửa hàng đó có camera ko ? hoặc là bác qua những cửa hàng lân cận coi có gắn camera an ninh trước cửa ko, coi có chiếc vision đen nào chạy qua ko, nếu thấy được biển số thì càng tốt
mà em cũng phục bảo vệ thiệt, người ta vô ăn bên trong sao biết chính xác chỗ nào mà nói biển số xe ?
lúc trưa vì về cty gấp có cv nên e chưa coi cam.:đe mai lên lại- coi cam.
nv tả lại hình dáng 3 cô gái- nê bảo vệ nhớ bác ơi.

Hạng B2
17/10/10
403
409
63
42
Quan trọng là cái chữ cái của biển số là chữ gì mới dò ra được bác ơi.