Hạng C
26/9/12
856
305
63
e cũng chả biết, chắc e đi đường chính ngạch, còn bác đi đường tiểu ngạch. e ở miền tây, làm gì cũng đúng thủ tục ko có cò ciếc gì hết.
Chính xác là làm lại bằng lái xe bị mất -- chờ xác nhận hết 2 tháng nhé. ( có hồ sơ gốc)
Biển 59B1 lạ nhỉ ???
Biển số q2-

• Like
Reactions: Nguyễn Duy Nhất
Hạng C
26/9/12
856
305
63
Hehe,vấn đề cốt lõi là Bác chủ có lấy lại đc giấy tờ ko mới quan trọng,e là e hết tin tưởng lực lượng công quyền của chúng ta ùi,tấm gương sáng của chiến sỹ công an Phường chỉ còn trên VTV và cổ tích,hic,mong Bác sớm tìm lại đc.
hôm mới mất - ra CA phường thì họ bảo thôi chịu khó về làm lại giấy tờ @@ ôi buồn
em đành chờ cấp cao hơn- vì mình có bs xe mà.
Hi vọng lấy lại giấy tờ 50-50 thôi - nhưng vẫn muốn làm cho rõ

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.610
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Cái vụ này theo em là hết sức nhạy cảm vì có thể họ nhặt được khác với việc họ lấy cái ví từ trong người bác nên bác cũng cân nhắc đưa thông tin của chủ xe lên trên đây. Camera cũng không ghi nhận lại hành động của chủ xe máy lấy cái ví bỏ quên trên bàn cho nên kết luận như thế có vội vàng lắm không ?

Hạng C
26/9/12
856
305
63
Cái vụ này theo em là hết sức nhạy cảm vì có thể họ nhặt được khác với việc họ lấy cái ví từ trong người bác nên bác cũng cân nhắc đưa thông tin của chủ xe lên trên đây. Camera cũng không ghi nhận lại hành động của chủ xe máy lấy cái ví bỏ quên trên bàn cho nên kết luận như thế có vội vàng lắm không ?
Hoàn toàn đồng ý với ý kiến của bác
Minh chi đưa thông tin biển số xe- chứ chưa cug cấp thông tin chủ xe.
Tất nhiên mình vẫn trên quan điểm là đi chuộc lại giấy tờ chứ không phải ghép tội lấy cắp.
Mình có nhân chứng thấy hành động của cô gái .