Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Hôm thứ 2 em đi ngã ba Nguyễn Thái Học-Hoàng Diệu hướng ra quận 4 thì thấy cái đèn quẹo phải nó ko sáng lúc đèn đỏ, em đi đầu hàng ko dám quẹo, các xe sau còi um sùm, có 1 chú taxi kế bên em cũng ko dám quẹo. Nếu đèn ko sáng thì ko quẹo đúng ko các bác

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Re:Đèn quẹo phải ngã tư Nguyễn Thái Học-Hoàng Diệu

Thường thì vẫn sáng đèn cho quẹo..giờ tự nhiên tắt đèn đúng là nhột..Cứ ko có tín hiệu cho rẽ thì đèn đỏ phải dừng lại,cho dù đèn nó hư hay gì gì đi nữa cũng ko manh động được :D Lần sau mà còn bị trường hợp này bác quẹo luôn vào cái hẻm bên tay phải,ccách ngã ba đó chừng 10m..đi tới chung cư bác lại rẽ trái ra đường Hoàng Diệu cho đỡ lăn tăn nhé bác...
Mà bác nói ngã tư Nguyễn Thái Học - Hoàng Diệu làm em băn khoăn quá chừng..

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/5/07
1.958
521
113

van_nguyen113 nói:
Bác chủ định nói là cái khúc từ cầu Ông Lãnh đổ dốc về Hoàng Diệu Q4 phải không
Đúng rồi đó bác, tại em lộn thành ngã tư:D

Hạng B1
4/11/10
53
0
0

Em đi lotte mart, thấy đèn quẹo phải tắt ngúm rồi! Khoẻ, khỏi quẹo phải mà lo bị phạt mà không biết đâu là đi đúng nữa!!!
Lúc thì mở đèn, lúc thì tắt. Xe hơi thì lấn phải chạy cho nhanh mà phia sau lại dán Baby in CAR! Vài chỗ đặt biển 20km/h, chạy xe giờ quá mệt! :mad:

Hạng B2
11/8/11
111
10
18

TH7128 nói:
Thường thì vẫn sáng đèn cho quẹo..giờ tự nhiên tắt đèn đúng là nhột..Cứ ko có tín hiệu cho rẽ thì đèn đỏ phải dừng lại,cho dù đèn nó hư hay gì gì đi nữa cũng ko manh động được :D Lần sau mà còn bị trường hợp này bác quẹo luôn vào cái hẻm bên tay phải,ccách ngã ba đó chừng 10m..đi tới chung cư bác lại rẽ trái ra đường Hoàng Diệu cho đỡ lăn tăn nhé bác...
Mà bác nói ngã tư Nguyễn Thái Học - Hoàng Diệu làm em băn khoăn quá chừng..

Hehe, thanks bác chỉ cái hẻm. Nhưng mà... bác ấy đang đậu tới ngay ngã 3, hàng đầu đèn đỏ rồi, hết quẹo kịp.

Để lần sau quẹo trước.

Hạng B2
6/6/11
137
1
0

chính xác là cái đèn mũi tên k bị đứt bóng nhe, e thấy đèn chính xanh thì đèn mũi tên cũng xanh theo, chắc thay đổi rồi