Status
Không mở trả lời sau này.
msg confirmed
Núp Lùm
6/3/11
1.624
18
38
tonjohn nói:
phongluu nói:
MINHSUZUKI nói:
Thoát nước ngay chân cột sao không cho âm xuống luôn ạ ? vì như thế khi mưa sân sẽ tiếp theo 1 lượng nước kha khá .
Với lại cái cột hình như làm không theo 1 thức nào đúng không ạ? nếu làm cột giả thế này phải thấy được chân đế của cột thì mạnh mẽ và hợp lý hơn chút .( khi nhìn từ dưới lên không thấy được chân đế ). Mình thích tham khảo và cách bố trí trên mặt bằng của công trình , Bác chủ có thể Show lên được không?theo mình cách bố trí hợp lý trong nhà này mới là kiệt tác của chủ nhân đấy .
Hè hè bác nhắc vụ THức Cột trong điều kiện này là ra đề khó cho AE rồi .:D
@ Bác Tồn .. Mai em đề nghị bác chủ nhà và ae FI biểu dương tinh thần khắc phục khó khăn và lương tâm nghề nghiệp của Bác ... Chịu khó hoàn chỉnh các ánh sáng kệ tủ đó có vất vả lắm không ?
Thế nào ông chủ nhà còn sót thèng bạn nào chưa xây nhà cũng lôi tới kím Bác .:D
He he cám ơn anh , e mới luộc được một ông bạn của chủ nhà:D, hôm qua ổng cho e ăn một con rắn hổ say ngất ngây về lăn quay luôn ! Tiếc là ổng chỉ có một ông bạn thân này :D
Em nghe đồn công dụng của rắn hổ đâu phải là lăn quay, phải...lăn lộn chứ nhỉ? hihi:D

Hạng C
28/7/10
680
5
18
11
Em thì lại thấy, có những lời chê thì khi nhận được lời khen mới thấy hết giá trị sản phẩm của minh đã hoàn thiện thế nào. Các lời chê hợp lý và chân thành là rất đáng quý

Hạng B2
23/10/09
419
2.338
93
Sao e thấy trong phòng có vẻ tối tối sao ấy nhỉ ? Hay là ở trong ánh sáng trắng riết rồi quen, nhìn màu vàng này tạo cảm giác tối ???

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Nếu nhà cải tạo thì tốt rồi , mình cứ tưởng xây mới .
@ Phongluu : mấy cái thức cột đó nó mới thể hiện được trình của 1 KTS hay người trang trí ạ ( ở đây bác chủ đã biết nên mình không théc méc nữa )

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
msg nói:
tonjohn nói:
phongluu nói:
MINHSUZUKI nói:
Thoát nước ngay chân cột sao không cho âm xuống luôn ạ ? vì như thế khi mưa sân sẽ tiếp theo 1 lượng nước kha khá .
Với lại cái cột hình như làm không theo 1 thức nào đúng không ạ? nếu làm cột giả thế này phải thấy được chân đế của cột thì mạnh mẽ và hợp lý hơn chút .( khi nhìn từ dưới lên không thấy được chân đế ). Mình thích tham khảo và cách bố trí trên mặt bằng của công trình , Bác chủ có thể Show lên được không?theo mình cách bố trí hợp lý trong nhà này mới là kiệt tác của chủ nhân đấy .
Hè hè bác nhắc vụ THức Cột trong điều kiện này là ra đề khó cho AE rồi .:D
@ Bác Tồn .. Mai em đề nghị bác chủ nhà và ae FI biểu dương tinh thần khắc phục khó khăn và lương tâm nghề nghiệp của Bác ... Chịu khó hoàn chỉnh các ánh sáng kệ tủ đó có vất vả lắm không ?
Thế nào ông chủ nhà còn sót thèng bạn nào chưa xây nhà cũng lôi tới kím Bác .:D
He he cám ơn anh , e mới luộc được một ông bạn của chủ nhà:D, hôm qua ổng cho e ăn một con rắn hổ say ngất ngây về lăn quay luôn ! Tiếc là ổng chỉ có một ông bạn thân này :D
Em nghe đồn công dụng của rắn hổ đâu phải là lăn quay, phải...lăn lộn chứ nhỉ? hihi:D
Lăn lộn trước... lăn quay sau

Status
Không mở trả lời sau này.