Hạng B2
20/9/07
239
0
0
www.vnbusiness.vn
Em đợi FXX lâu quá, hôm nay chụp quả đèn mới độ thêm tặng các bác chơi. Tiện thể, cảm ơn bác NARVA đã giúp đỡ em rất nhiều...

Nhìn từ đàng trước... xe em gắn lên chắn trước luôn, đỡ mất công...
Độ thêm đèn NARVA cho Vivant

Nhìn kỹ đèn thấy cũng đẹp, nhưng mùh đẹp xấu chả quan trọng, miễn là hiệu quả các bác nhẩy...

Trời sáng, em vẫn chụp để các bác đo độ sáng. Nếu so với pha đi theo xe thì nó khác nhiều lém các bác ạ. Em đã thử đi Cát Bà hôm 30/4 vừa qua, dễ chịu thật. 1 màn sáng trước mũi xe, xa độ khoảng 300m, đủ nhàn cho mình về mọi phương diện :D:D:D

Có bác nào vote cho em 1 phát không nhẩy :D:D:D... Cảm ơn các bác đã quan tâm nhé.

Hạng B2
23/11/06
363
8
18
43
Tp.HCM
RE: Độ thêm đèn NARVA cho Vivant

Độ sáng thì ổn rồi, nhưng bác gắn ở đó có dễ bị vặt không vậy?

Hạng D
15/11/07
2.535
10.872
113
Việt nam - Sài gòn
os.com

Dộ sáng thì khỏi phải bàn rồi , nhưng mình nghĩ là làm sao dó dể có thể tháo ra (di nội thành)gắn vào(di ngoại thành) dễ dàng thì tiện hơn .

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác

tụi chôm chỉa nhìn bộ đèn xịn của bác nó thèm lắm đấy, bác k khoét cái cản nhét nó vô 2 bên cái bảng số chắc sẽ đẹp hơn (cái cản chắc rẽ hơn bộ đèn của bác)

Hạng B2
30/9/07
148
4
18
47

Không biết có phải mới nhìn chưa wen mắt hay ko chứ em thấy bác Khoa gắn vị trí đó nhìn ko đẹp cho chiếc xe. Em tháng 7 củng cưới em vivant nè!!:D nên sau này có độ thêm gì nhờ bác chỉ giáo nha.Thanks bác trước.

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac

e cũng định lắp đèn này rồi,nhưng lắp vào xe e ko hợp, phải khoét cản ra thì xấu nữa

Hạng B2
19/4/06
130
0
16

Em thấy bác lắp như vậy không đảm bảo tính thẩm mỹ.

Xe của bác toàn những đường lượn tròn + thêm 2 đèn vuông chằn chặn - Bác thử lắp bộ đèn tròn + vị trí khác xem sao ???

Nếu không có nhu cầu thực sự ( hay đi đường trường ban đêm + mắt kém ) thì đèn theo xe là đủ.

Chúc bác vui và hạnh phúc với chiếc xe mới của mình.

Hạng B2
20/9/07
239
0
0
www.vnbusiness.vn

Có lẽ tất cả các bác đều có chung quan điểm là lắp thêm vào cản trước như vậy là xấu. Thật ra em cũng ứ thấy nó đẹp, chỉ là bởi vì nếu khoét cản trước thì cũng xấu chả kém :D, ngoài ra, theo bác Nam Vũ NARVA, bọn trộm nó chỉ trộm đồ theo xe thôi, còn những đồ độ thêm thì nó không trộm đâu... Em tin bác ý nên cứ quyết định lắp vào cản trước béng, đảm bảo độ sáng. Dưng mùh bây giờ cũng thấy lo lo, mới hỏi các bác là đã lắp như vậy rồi thì có cách nào bảo hiểm không? Các bác mách bảo em với.

Bác Nam Vũ đâu rồi, vào đây lên tiếng đi chứ?

Em cảm ơn các bác, nếu các bác có gì hỏi, em sẽ trả lời những gì em biết để các bác tiện tham khảo ạ :D.

Hạng B2
30/9/07
148
4
18
47

Em thấy bác đổi bộ đèn tròn hợp hơn nếu gắn phía trên như vậy.Xe bác mua về có gắn thêm gì nửa ko? đả dán kính cách nhiệt chưa? Xe cách âm tốt chứ bác Khoa? bửa nào cho em ngồi cảm nhận tí chút với:)

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.476
2.237
113
48
TP.HCM

Hiệu quả thì được nhưng dễ mất và không thẩm mỹ lắm bác ợ. Xe bác dạng nhỏ mà gắn như vậy không hay lắm :)