Hạng D
18/12/07
3.456
572
113
Thân gửi các chiến hữu MF Cờ.
Sau bao năm chinh chiến cùng các anh em qua các chặng đường bia gió bão bùng, nhận thấy sức già, thân yếu nay em làm đơn từ quan về quê chăn vịt cùng vợ. Chức Hội trưởng MFC xin gửi gắm lại cho Hội phó đẹp trai - anh đầu trọc Bao thân nắm giữ và điều hành trong thời gian sắp tới. Mong chi hội ta vẫn là chi hội đoàn kết và vui vẻ như thời gian vừa qua.
Yêu lắm và xa lắm!
Kính đơn
Kingo
Đồng gửi các bác: @otosaigon: @baothan: @undertaker

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45
Em kịch liệt phản đối, không đồng ý dưới mọi hình thức. Hội trưởng đẹp trai, tổ chức giao phó trọng trách không được thoái thác.

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
kkk đang vui mà bác đòi bỏ đi là như thế lào .... kèo ngọc sương còn trông chờ bác nhìu lắm á ... trẻ khỏe đẹp giai thế mà bảo già thì tụi em chắc bô lão hết á .... không duyệt á :3dcuoileluoi:

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
Em nhận thấy mình đang sung tràn đầy nhiệt huyết, serie A nên em tự ứng cử mình vào vị trí hội phó MFC thế cho đồng chí Baothan lên nắm hội trưởng :D
tèo sống thật với chính mình á kkk

• Like
Reactions: nquynh
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
tính bỏ của chạy lấy người hả HT? Ôm tiếp đi ah, cơ bản vì trình độ kiến thức và quen biết rộng để lo cho MFC trong thời buổi "xin cho" ko ai trong SerieA hơn bác ah. Bác có thể già, có thể yếu nhưng thế lực bác nó vẫn thế, nên cứ thế mà tiếp tục ở lại để lo cho MFC ah
Nhưng anh em đang bóng bàn, chức HT MFC mà giao cho @baothan hay ví dụ điển hình nổi trội nhất cho @quangtin thì đạo đức của MFC sẽ bị suy đồi hết ah @kingo
Thân
UnderXXX
P/S: Tèo, em đang kí học bồi dưỡng văn hóa chưa mà ra ứng cử thế?