Hạng B1
24/2/08
78
13
8
Re:project Hilander - real high-end audio system by HP Stereo

hôm nay e mua con Alpine 9887 và bộ loa 3way Eclipse ở cửa hàng bac do
khi nao ra HN bác cân chỉnh lại giùm e dan Active nhe
dt e 0907043333

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Nha_Sy nói:
hôm nay e mua con Alpine 9887 và bộ loa 3way Eclipse ở cửa hàng bac do
khi nao ra HN bác cân chỉnh lại giùm e dan Active nhe
dt e 0907043333

Hi bác, cảm ơn bác! Bác về tới Hà Nội chưa? Bác ghé qua Long Thịnh lắp đặt và cách âm trước nhé!

Hạng B1
13/9/09
53
0
0
41
HCM

nqkhanhn nói:
Nhiều amply thế có độ trễ ko bác HP?

Sao trễ được bác! Tất cả tín hiệu đều lấy từ Proccessor (đóng vai trò như mixer trong hệ thống âm thanh). Đây là cách cấu hình chuẩn của hệ thống âm thanh sử dụng nhiều hệ thống loa khác nhau. Nó chỉ bị trễ khi bác đấu nối tiếp từ cái này qua cái khác thôi.

@HPStero: Hàng khủng quá! Lúa hết bao nhiêu bồ vậy bác!

Hạng B1
20/4/07
89
1
0
53

Cách âm tốt quá các bác nhẩy. Tổng thiệt hại hết bao nhiêu cái Obama hả bác chủ thớt?

Jackal

Hạng B1
12/5/09
87
7
8
Biên Hòa

Hello các bác.
Em muốn hỏi bác Phú SP.Stereo là xếp em moi đi US tour về có mang theo về bộ car audio hiệu Kicker em thấy 2 amply nặng chình ình với lại 1 loa tròn to sếp nói là loa Sufwoofer thêm 5 hay 6 cái loa nhỏ đóng gói trong hộp carton em nghĩ đường kính chắc 15cm or 20cm gì đấy.Cộng thêm 1 giỏ dây dẫn trực tiếp từ acquy luôn cọng nào cũng to như ngón tay cái...Hôm ông xếp về tới TSN airport mấy chú Hải quan ách lại kêu đóng thuế nhưng xếp em nói là hàng 2cond hand nhưng biết điều đưa mấy chú 50 USD...rồi bị mấy chú ấy gạ ngược lại thôi anh để lại em dàn này giá 3000 USD nhé...Xếp em từ chối khéo....Bây giờ ông nhờ em đi độ dàn âm thanh đó vô xe Fortuner V nè . Em mong bác Phú độ cho em được không nhé và giá cả là bao nhiêu ?{Nếu làm thì mất khoảng bao nhiêu time }Để em còn" báo cáo " cho xếp em nữa nhé.
Mong lắm sự giúp đỡ từ bác Phú
Thanks

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

tusovo: Chuyện nhỏ mà bác, làm trong vòng ngày là xong. Chi phí thì khi bác đem đồ qua, em kiểm tra lại và báo cho bác luôn nhé.

Tập Lái
1/11/10
3
0
0

Chào bác Phú HP Stereo, cho em hỏi một chút liên quan đến Dự án của bác:
- Loa Tweeter của hệ thống này em thấy công suất là 150W và 6 Ohm, trong khi amply đèn DLS TS2 của bác chỉ có 100w và 4 Ohm, vậy nếu ghép cặp thế này có ảnh hưởng gì tới công suất và độ hay của loa không ạ? và lâu dài có ảnh hưởng gì đến hệ thống nguồn gây chập cháy gì không ạ ? Xin bác tư vấn giùm. Cảm ơn bác

Hạng B2
17/12/08
171
61
28
15

Chào bác Phú SP.Stereo
Em có con Zace 2005 muốn làm lại cái CD thành DVD và độ dàn âm thanh lại tí cho nghe nó hay hay tí, bác có thể chỉ dẫn dùm em được không?
và bác có thể báo sơ sơ tổng thiệt hại khoảng bao nhiêu dùm E không? thanks bác nhiều nhé

PS: cửa hàng của bác ở 37 trần đình xu phải không, thanks bác lần nữa nhé

Hạng B1
24/2/08
78
13
8

bác Phú có CD 4 way nào bảo e ngay nhé.hàng cũ thì tốt cho ít xèng