Hạng B2
8/11/10
119
0
16
47
Sài Gòn
Re:project Hilander - real high-end audio system by HP Stereo

Hi bác Phú.
Xe em Escape 2010, em đang định ra bác làm dàn âm thanh. Nhu cầu của em khá đơn giản, em ko nghe nhạc house hoặc dance vũ trường (còn lại ...kính thưa các loại ạ!! ).
Nếu đc, xin bác PM cho em biết dự tính tổng thiệt hại luôn nhen.
Tks bác.

Tập Lái
1/11/10
3
0
0

Bác Phú dạo này ít online quá, nếu có thể thì bác vào trả lời giúp mọi người nhé!

Hạng B2
8/11/10
119
0
16
47
Sài Gòn

Bác Phú đâu mất tiêu rồi? Em đang ngóng phản hồi từ bác nè.
Mong bác sớm về nhà, kẻo nhiều người đang chờ (giống em) 

Hạng B1
12/5/09
87
7
8
Biên Hòa

Hi Bác Phú!
Sáng nay ghé qua anh coi bộ âm thanh rồi đó,không biết khi nào bác làm xong cái thùng subwoofer thì bác alo em dem xe lên cho bác làm nhé.
Kicker & Alpine

Hạng B1

Ngon thật bác HP ag , Ko biết khi nào em mới cho xe về quê làm đây , Em bán hàng Nội thât này nhưng chưa độ điếc gì cả , em chỉ thương mại thôi , thấy bác làm em thềm vải chương ra , Thôi em cố găn chắc chiêu để về quê làm thôi , Nhà em ở Biên Hòa , em về em alo bác nhé ! Nhưng bác ơi ! kinh phí tầm bao nhiêu để em vay ngân hàng ag , hehehe , Chúc bác hơn thế nữa

Hạng B1

Ngon thật bác HP ag , Ko biết khi nào em mới cho xe về quê làm đây , Em bán hàng Nội thât này nhưng chưa độ điếc gì cả , em chỉ thương mại thôi , thấy bác làm em thềm vải chương ra , Thôi em cố găn chắc chiêu để về quê làm thôi , Nhà em ở Biên Hòa , em về em alo bác nhé ! Nhưng bác ơi ! kinh phí tầm bao nhiêu để em vay ngân hàng ag , hehehe , Chúc bác hơn thế nữa