Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Vẫn 40 nếu 2 xe khối lượng như nhau và độ cứng như nhau.
Riêng em, Em ủng hộ nghị định này. Có nó, em có cớ bắt mọi người trên xe phải thắt dây. Còn đi xe khách em có dây để thắt !
Em lạy cụ, hai xe 40 km/h nguoc chièu đụng nhau vẫn là 40, thê thì xuôi ngươc hay đứng yên chả có ý nghĩa gì, vậy 2 xe cùng chạy 40km/h mà bám đuôi nhau xuôi chiều thì cũng đụng nhau như ngược chiều ????

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Lỡ rồi ăn ké luôn với các bác.
Bộ GTVT đang lấy ý kiến góp ý sửa đổi quy chuẩn 41, trong đó có việc công nhận biển 412 gộp như thế này.
image-jpg.200808

Nếu bộ quy chuẩn mới mà công nhận loại biển gộp 412 này thì mới đúng là khốn nạn cho giao thông Việt Nam. Ở nơi mà văn hoá mặt tiền trải đai khắp cả nước, khi đó xe oto đừng hòng mà rẽ vào nhà hoặc dừng đỗ trên đường. Tất cả sẽ bị chụp cái lỗi SAI LÀN ĐƯỜNG với mức phạt to tổ bố.

• Like
Reactions: onggia68
Hạng D
23/8/15
1.782
26.926
113
55
Lỡ rồi ăn ké luôn với các bác.
Bộ GTVT đang lấy ý kiến góp ý sửa đổi quy chuẩn 41, trong đó có việc công nhận biển 412 gộp như thế này.
image-jpg.200808

Nếu bộ quy chuẩn mới mà công nhận loại biển gộp 412 này thì mới đúng là khốn nạn cho giao thông Việt Nam. Ở nơi mà văn hoá mặt tiền trải đai khắp cả nước, khi đó xe oto đừng hòng mà rẽ vào nhà hoặc dừng đỗ trên đường. Tất cả sẽ bị chụp cái lỗi SAI LÀN ĐƯỜNG với mức phạt to tổ bố.
Vậy đang chạy bể bánh thì xuống ruộng đậu luôn sao bác? Kg cho quẹo vô hẻm luôn?

Hạng B2
12/11/11
347
219
43
Nói chung cái nghị định này thay đổi vì lính anh Tùng báo cáo với anh tùng rằng : "dạo tài xế cập nhật Luật tốt nên vi phạm giảm, nên lò bánh mì mất giá quá anh ơi, tui em siết tài xế lắm mà vẫn ko đủ bánh mì cho mấy sếp...anh nghĩ cách tăng thu nhập giúp tụi em để đủ chỉ tiêu cho mấy xếp với..."

Và thế là cái nghị định mới ra đời....!

Hạng D
10/12/13
2.510
6.184
113
Bác đọc kỹ đi, tôi khg ý kiến gì mức phạt, chỉ thấy buồn cười là mấy sếp cho rằng mức phạt năng nếu người vi phạm có cưa đôi với csgt để tránh lạp bb thì tiền cũng caok nên người dân phải e dè! Hành động của đôi này là đúng luạt?
ý là chắc chắn có hối lộ....
Như vầy thì.... khác nào khuyến khích hối lộ.

Em chắc xin chạy chọt qua làm xxx quá. Em lấy 1/3 thôi nhoa, các bác nhớ ủng hộ em ạ:3dcuoigif:

Hạng D
23/8/15
1.782
26.926
113
55
ý là chắc chắn có hối lộ....
Như vầy thì.... khác nào khuyến khích hối lộ.

Em chắc xin chạy chọt qua làm xxx quá. Em lấy 1/3 thôi nhoa, các bác nhớ ủng hộ em ạ:3dcuoigif:
Em hoàn toàn ủng hộ, ủng hộ 2 tay 3 chân cho ... cái avatar của Bác.

• Like
Reactions: Mustafa