Hạng B2
17/5/13
406
676
93
cho em hỏi đường Lũy Bán Bích cho otô lưu thông bình thường chưa các bác? từ Độc Lập quẹo ra vẫn còn biển phụ cấm rẽ trái/phải đối với ô tô. trên đường thì xe ô tô (taxi, xe cá nhân) chạy đầy (Chủ Nhật 21/12 vừa rồi)

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Bác biết Chí phèo không mà xúi dại người khác chạy vô tư ?
Nhà tôi ở đó ngày nào cũng đi ko phải tôi xúi bậy mà là trả lời cho bác chủ . Trước đây đường đang làm trên LBB có bảng cấm ô tô nên từ Độc Lập ra có bảng cấm rẽ trái rẽ phải , giờ LBB đã dỡ các bảng xấm ô tô rồi, cái bảng cấm rẻ trái và phải ở độc lập chắc chắn là thiếu sót của anh Chánh . Còn bác ko tin thì kệ.

Hạng C
13/11/14
610
439
63
HCMC
Em thấy đường thì tạm ổn, xe 4B vẫn chạy 2 chiều bình thường ... nhưng biển cấm rẽ phải vẫn còn đầy ra đó, chưa gỡ bỏ ... túm lại là hên xui, bữa nào gặp các anh ấy vả qúa thì tốn bánh mì thôi ...

Hạng C
21/9/08
700
545
93
53
Về tình thì bác chủ cứ chạy nhưng về lý thì xxx vẫn được phép phạt . Nếu có xxx bác cứ nói thông cảm tôi vào nhà gần đây :)

Hạng B2
6/7/13
307
585
93
Hôm qua em đi từ Trương Vĩnh Ký ra thấy cấm queo trái - phải theo giơ ( hình như từ 6-22h). Khong lẽ quay đầu. Vậy là nghía nghía xong quẹo phải luôn ( chuẩn bị sẵn bánh mì) may quá là không có xxx. Tình hình là còn biển cấm nhưng đã trải nhựa các bác ạ.

Hạng D
15/3/12
1.499
2.609
113
Nhà tôi ở đó ngày nào cũng đi ko phải tôi xúi bậy mà là trả lời cho bác chủ . Trước đây đường đang làm trên LBB có bảng cấm ô tô nên từ Độc Lập ra có bảng cấm rẽ trái rẽ phải , giờ LBB đã dỡ các bảng xấm ô tô rồi, cái bảng cấm rẻ trái và phải ở độc lập chắc chắn là thiếu sót của anh Chánh . Còn bác ko tin thì kệ.
1) bảng cấm oto còn ở ngã ba LBB - TH Đạo
2) Ai đi vào thì cứ đi, xui xẻo gặp tai nạn ( vd: với xe máy) thì ôm cho hết nhé..... update bảng cấm vẫn còn lúc 20h hôm nay 22/12/2014